Bmw. điều hòa không mát nhờ các cao thủ giúp đỡ .

T
Bình luận: 5Lượt xem: 919

tinhquang

Tài xế O-H
Bmw.model7- series (E65/66)đời 2007.Báo lỗi auc sensor hiện tượng xe điều hòa không có điện xuống lốc lạnh. Ga em kiểm tra vẫn còn.em dùng máy autucom kích hoạt thử cho lốc chạy thì lốc chạy điều hòa mát nhưng 1 lúc sau thì mất mát.lần đầu tiên em làm dòng bmw và cũng là lần đầu em viết bài trên diễn đàn mong các bác giúp đỡ em ạ

audi@@

Tài xế O-H
Bmw.model7- series (E65/66)đời 2007.Báo lỗi auc sensor hiện tượng xe điều hòa không có điện xuống lốc lạnh. Ga em kiểm tra vẫn còn.em dùng máy autucom kích hoạt thử cho lốc chạy thì lốc chạy điều hòa mát nhưng 1 lúc sau thì mất mát.lần đầu tiên em làm dòng bmw và cũng là lần đầu em viết bài trên diễn đàn mong các bác giúp đỡ em ạ
lúc dh chạy nó mát hết toàn bộ các họng gió hay chỉ có một vài cửa ah, bác nên vệ sinh lại giắc điện kiểm tra xì ga em nghĩ hệ thống bị thiếu ga nhiều nên ecu ko cho bắt lốc ah. thường thì khi thiếu ga nó sẽ ngắt lần lượt cacshongj gió ra ah

phaocoi

Tài xế O-H
Mã lỗi của em nó đây ạ.9c64
-auc senor
- signal too high
Auc sensor là on cảm biến điều khiển gió lằm ngay đầu động cơ góc bên tay trái nếu cụ ở vị trí trước đầu xe! Ảnh đây cụ nhé :
Còn về điều hòa cụ bảo kiểm tra ga còn nhưng liệu áp có đủ không ? Áp là bao nhiêu ??

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên