điều hoà for everest lanh không sâu.

T
Bình luận: 5Lượt xem: 1,656

Thanhvns

Tài xế O-H
nội dung e có thay blook vs dàn lạn sau+van tiết lưu cùng vệ sinh hệ thống nạp gas + dầu đầy đủ. hiện tượng sảy ra áp cao 15kg áp thấp 3.5kg đường ống hồi giàn sau lạnh đổ mồ hôi và lạnh nhiều hơn giàn trước sờ vào look thì thấy lạnh đổ mồ hôi( mọi khi là look nóng ấm). vào trong xe thì thấy mát bình thường ko sâu e đã loại trừ các trường hợp lẫn hay hở gió ngoài. mong các cụ cho cao kiến.

nvminh

Tài xế O-H
với áp suất ấy không lạnh sâu được cụ a
cụ thử đạp ga lên 3-4ng xem đồng hồ áp xem sao nếu áp thấp xuống 2kg áp sao lên quá 15 không mà cụ nạp bao nhiêu ga và cho bao nhiều dầu lạnh rui/....nói rỏ thì mới chém đơcj cụ a
THOSUAXEOTOHUI

Thanhvns

Tài xế O-H
cụ thử đạp ga lên 3-4ng xem đồng hồ áp xem sao nếu áp thấp xuống 2kg áp sao lên quá 15 không mà cụ nạp bao nhiêu ga và cho bao nhiều dầu lạnh rui/....nói rỏ thì mới chém đơcj cụ a
THOSUAXEOTOHUI
t kung đang suy nghĩ về vấn đề áp suất vs việc blook no cư mát lạnh đi.
kon ga vs dầu thì 2 tuân này tôi thay 4 cái look rồi con nào kung lanh ngon chỉ có ca này là giở chứng thôi.
t đang nghi là look mới ko chuẩn.
[MERGETIME="1401206919"][/MERGETIME]
THOSUAXEOTOHUI
ga roi ap thap ko suong đc 2kg ap cao len toi 17 kg.
[MERGETIME="1401207313"][/MERGETIME]
THOSUAXEOTOHUI
t kung đang suy nghĩ về vấn đề áp suất vs việc blook no cư mát lạnh đi.
kon ga vs dầu thì 2 tuân này tôi thay 4 cái look rồi con nào kung lanh ngon chỉ có ca này là giở chứng thôi.
t đang nghi là look mới ko chuẩn.
[MERGETIME="1401206919"][/MERGETIME]

thế cụ đã thấy hiện tượng blook sờ vào mát lạnh chưa?

dangkylien

Tài xế O-H
theo em thì cụ bịt bớt đầu con cảm biến nhiệt độ giàn lạnh trước xem nó có lạnh sâu hơn ko? nó trên bầu quạt giàn lạnh nhé.

baolinh2012

Tài xế O-H
nội dung e có thay blook vs dàn lạn sau+van tiết lưu cùng vệ sinh hệ thống nạp gas + dầu đầy đủ. hiện tượng sảy ra áp cao 15kg áp thấp 3.5kg đường ống hồi giàn sau lạnh đổ mồ hôi và lạnh nhiều hơn giàn trước sờ vào look thì thấy lạnh đổ mồ hôi( mọi khi là look nóng ấm). vào trong xe thì thấy mát bình thường ko sâu e đã loại trừ các trường hợp lẫn hay hở gió ngoài. mong các cụ cho cao kiến.
lốc lạnh đổ mồ hôi là có vấn đề rùi.cụ kiểm tra lại van tiết lưu đi .em nó bị mở rộng quá nên hồi đổ mồ hôi mà không lạnh cụ ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên