BÁC NÀO GIÚP E XE COUNTY VỚI Ạ

duytung1988
Bình luận: 7Lượt xem: 1,711

duytung1988

Tài xế O-H
MAI CÓ 1 E COUNTY VÀO XƯỞNG ĐỂ THÁO BƠM VÀ KIM PHUN DẦU ..E CHƯA CÓ KINH NGHIỆM DÒNG NÀY NÊN MONG CÁC BÁC GIÚP E VỚI CÓ CÁCH NÀO THÁO BƠM CAO ÁP MÀ KHÔNG PHẢI THÁO DÀN ỐP BƯỞNG ĐẦU KHÔNG Ạ VÌ E THẤY PHẢI THÁO NHIỀU TỐN THỜI GIAN BÁC NÀO CÓ CÁCH HAY HƠN CHỈ E VỚI Ạ E XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN

tantuanmc

Tài xế O-H
đầu tiên cụ tháo tất cả các ty ô bắt vào bơm.sau đó cụ nới lỏng 5 con ốc bắt bơm vào bưởng máy em nhớ là dùng cle 12.sau khi nới lỏng 5 con ốc đó cụ tháo hẳn 4 con để lại 1 con sau đó cụ từ từ rút bơm ra nhẹ nhàng thôi cụ nhé.khi nào nhìn thấy bánh răng bơm thì cụ cố gắng nhìn xem cái dấu nằm ở vị trí nào thì đánh dấu vị trí đó vào bưởng máy.sau đó thì tháo nốt ốc và rút bơm ra ngoài.khi nào lắp cụ lại xoay đúng dấu trên bánh răng bơm vào vị trí cụ đã dánh dấu trên bưởng máy.chúc cụ thành công

xebo

Tài xế O-H
cụ cứ nghin cứu các cách tháo bơm mà k cần tháo cái bưởng đầu ấy cho đầu nó to ra nhé,cụ nào đã tháo được rồi chắc đầu cũng to như tay vậy,sao làm mà các cụ lại cứ thích đi tắt là sao

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
MAI CÓ 1 E COUNTY VÀO XƯỞNG ĐỂ THÁO BƠM VÀ KIM PHUN DẦU ..E CHƯA CÓ KINH NGHIỆM DÒNG NÀY NÊN MONG CÁC BÁC GIÚP E VỚI CÓ CÁCH NÀO THÁO BƠM CAO ÁP MÀ KHÔNG PHẢI THÁO DÀN ỐP BƯỞNG ĐẦU KHÔNG Ạ VÌ E THẤY PHẢI THÁO NHIỀU TỐN THỜI GIAN BÁC NÀO CÓ CÁCH HAY HƠN CHỈ E VỚI Ạ E XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN
cụ tháo kim phun trước . quay máy 1 lên điểm chết trên nhưng cụ phải xác định là may 1 đang ở thời kỳ nổ
cụ nhìn xuống bu ly trục cơ có mấy cái gạch . cụ quay cho nó nằm ở điêm o
cụ tháo bơm lôi ra khoảng 5 cm cụ nhìn vào bánh răng có 1 răng hơi lõm 1 tí ở mép nó trùng với 1 cái mũi tên nhỏ ở bơm cao áp
lúc lắ vào cụ để đúng tầm như vậy rùi đút bơm vào
em không có tai liệu nên chỉ tư vấn đc như vậy . có cụ nào có tài liệu thì chia sẻ cho cụ ấy

dangkylien

Tài xế O-H
thi
cụ cứ nghin cứu các cách tháo bơm mà k cần tháo cái bưởng đầu ấy cho đầu nó to ra nhé,cụ nào đã tháo được rồi chắc đầu cũng to như tay vậy,sao làm mà các cụ lại cứ thích đi tắt là sao
đôi lúc khách nó oái oăm nó chỉ muốn thay muốn sửa mà không tháo tung xe của nó ra mà cụ. Có khách nó nói "em muốn a sửa mà không tháo ra chứ tháo ra mà sửa đc thì ai cùng nghề cũng làm đc".
Đời lắm ca khó đẻ mà cụ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên