Pc150 cần giúp đỡ

sk30uu
Bình luận: 13Lượt xem: 1,411

sk30uu

Tài xế O-H
con này là 150-6e bac ah
[MERGETIME="1400723367"][/MERGETIME]
những con khác thương thì có con cảm biến chân cần nhưng con này lại ko có,vậy cảnh báo đó có mục đích gì các bác nhỉ

thaoha

Moderator
em có con máy 150 cứ nổ ga cao đa tự có áp cao 150 kg em giảm lương mà ko đc các bác ah mà sao trên màm hình cứ hiển thị logo đèn nhấp nháy là cái máy bi chúi đầu.mong các bác giúp đõ

- Cụ hỏi có câu cứ nổ ga to đã tự dưng A/S còn các thông số cụ dấu đâu hết rồi??? cụ làm thợ đồng hồ đo A/S có cụ ko đo để có thông số cụ thể của từng phần
- Monitor nhấp nháy hình gì???
[DOUBLEPOST=1400724397,1400724297][/DOUBLEPOST]
con này là 150-6e bac ah
những con khác thương thì có con cảm biến chân cần nhưng con này lại ko có,vậy cảnh báo đó có mục đích gì các bác nhỉ
vậy cụ muốn tư vấn về dưng A/S,monitor nhấp nháy . hay hỏi về con cảm biến chân cần???

sk30uu

Tài xế O-H
em muốn hỏi trên màm hình có bieu tượng con máy xúc bị bổng đít đèn cứ nhấp nháy sáng còi cảnh báo kêu .em muốn sử lý phần đó thì làm thế nào

echnhua

Tài xế O-H
con này là 150-6e bac ah
cảnh báo đó là chống lật khi máy ở dốc quá. báo cho người làm biết . con này bác chỉnh cấp tải hơi khố đấy . nhanh thì 10" chậm 30"
[MERGETIME="1400762323"][/MERGETIME]
em muốn hỏi trên màm hình có bieu tượng con máy xúc bị bổng đít đèn cứ nhấp nháy sáng còi cảnh báo kêu .em muốn sử lý phần đó thì làm thế nào
bác đấu cảm biến vào là hết à
[MERGETIME="1400762479"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1400762586"][/MERGETIME]
- Cụ hỏi có câu cứ nổ ga to đã tự dưng A/S còn các thông số cụ dấu đâu hết rồi??? cụ làm thợ đồng hồ đo A/S có cụ ko đo để có thông số cụ thể của từng phần
- Monitor nhấp nháy hình gì???
[DOUBLEPOST=1400724397,1400724297][/DOUBLEPOST]
vậy cụ muốn tư vấn về dưng A/S,monitor nhấp nháy . hay hỏi về con cảm biến chân cần???
bác thảo hà cho anh em xem cai bơm với được không

thaoha

Moderator
Bơm thì bơm

sk30uu

Tài xế O-H
bác thảo hà làm ơn cho em xin tài liêu đc ko
[MERGETIME="1401202714"][/MERGETIME]
pân dâng áp em chỉnh bơm thì hét rồi nhưng giờ nó châm quá mà chỉnh nhanh lại lịm tải,áp chính đạt 280kg ap khiển 35kg vói áp này chưa pải là quá thấp nhưng sao nó lại vậy

echnhua

Tài xế O-H
con này là có đặc điểm lã cụ mà để áp không tải cao quá no cung chậm đó cu cứ để khoảng 35 cân khi ga min . và ga max 42 đến 45 là ok sau đó chỉnh tiếp . nếu đông cơ cụ khỏe nha . ga max phải 2100vong trên phút đó

Điêu
em có ns điêu đâu . em chỉ chém thôi .mong cụ thông cảm .em cung đã học việc con này mất một năm trời đó cụ ạ
Dễ chỉnh thì cụ tư vấn cho chủ thớt phát

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên