máy sola200w đời 94 tất cả đông tác đều 2 bơm

echnhua
Bình luận: 13Lượt xem: 1,602

halinh2012

Tài xế O-H
em chào các bác em làm con sola200m đời 94 máy yếu và chậm tất cả đông tác đêù hai bơm . nhưng chỉ lên được 90 đến 100kg cả hai bơm pi thì 45kg . bác nào tư vấn em với . máy này có 5 đội làm rồi ah.
có 1 đội làm được đấy.nhưng mà gọi đội này vào cụ ma cứ nhắn tin kiểu đấy dễ ăn đòn lắm.như là cụ giẻ,cụ bói,cụ thảo xin các anh ấy sđt ấy các anh chỉ cho

docsach

Tài xế O-H
máy này chỉ có boom up và arm là phối hợp thôi.cái quay toa mà nó ăn lưu lượng gấp đôi thì nó quay nhanh lắm nhỉ,và di chuyển chắc đạt 50km/h các cụ nhể

echnhua

Tài xế O-H
nhưng con này nó lại không nhanh . có lúc nó lại không quay được hà .. các bác nào có sơ đồ thủy lực cho em xem với .để mở rông tầm mắt

N

nguyenduy.cngtvt

Khách
Bác k làm đc thì bán lại hợp đồng e lên làm cho bác. 80-20 nhá
Ok thì liên lạc với e nhá.
E có người, có sức và quan trong nhất là đẩy đủ tài liệu để làm.

echnhua

Tài xế O-H
con này là ỏ ngoài bắc các cụ hà có cụ nào có sơ đồ thủy lực thì cho em mở rông tầm mắt với
[MERGETIME="1401976484"][/MERGETIME]
con này vào gầu 2 bơm nưa mà cụ

Mr.Pono

Pờ Nờ
em chào các bác em làm con sola200m đời 94 máy yếu và chậm tất cả đông tác đêù hai bơm . nhưng chỉ lên được 90 đến 100kg cả hai bơm pi thì 45kg . bác nào tư vấn em với . máy này có 5 đội làm rồi ah.

Áp 2 mạch chính của 2 bơm là như nhau, nhưng chưa chắc là do cả 2 bơm "đều lên" đâu nhá (Cái này cành cẩu bơm A8 thi thoảng vữn gặp. Chả biết MCT nó thế ko nhỉ)

Chém gió, rồi hóng gió thôi

echnhua

Tài xế O-H
em cảm ơn các bác em lắp no lên cũng hòm hòm rồi . nhưng cái bệnh vào tay với nâng cần .lại yếu không kết hợp được . áp xuất thì trên 300kg . áp điều khiền thì ok45kg

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
Bác k làm đc thì bán lại hợp đồng e lên làm cho bác. 80-20 nhá
Ok thì liên lạc với e nhá.
E có người, có sức và quan trong nhất là đẩy đủ tài liệu để làm.
người ta đưa bài lên diễn đàn mong được các cụ chỉ bảo để học hỏi và giải quyết công việc , cụ đã ko chỉ cho chủ thớt thì thôi còn bảo bán cái cho cụ , cụ đang đi ngược lại tiêu chí của diễn đàn rồi đó cụ .

Mr.Pono

Pờ Nờ
em cảm ơn các bác em lắp no lên cũng hòm hòm rồi . nhưng cái bệnh vào tay với nâng cần .lại yếu không kết hợp được . áp xuất thì trên 300kg . áp điều khiền thì ok45kg

Đang yên đang lành là "Xin sơ đồ thủy lực" với lí do "5 đội làm chưa xong". Bỗng hôm nay lại như kia.

Ý cụ là cụ lắp cái dề nhể

echnhua

Tài xế O-H
Đang yên đang lành là "Xin sơ đồ thủy lực" với lí do "5 đội làm chưa xong". Bỗng hôm nay lại như kia.

Ý cụ là cụ lắp cái dề nhể
cụ lại hiểu nhầm ý em rồi . e đi giám đinh . con này mà lại gắp cái bệnh hơi kì quái . em cần cái sợ đồ để đọc lai mạch ạ .còn các đội àm đó em cũng chỉ nge chủ máy nói lại thôi .sin lỗi các cụ..
các cụ tư vấn cho em cái mạch duy chuyển của con này dược không ạ.con máy này giờ có một số di chuyển yếu áp vào côn chỉ được 10kg thôi còn số kia thì 25kg em nhờ các cụ chém em vói ạ

Mr.Pono

Pờ Nờ
cụ lại hiểu nhầm ý em rồi . e đi giám đinh . con này mà lại gắp cái bệnh hơi kì quái . em cần cái sợ đồ để đọc lai mạch ạ .còn các đội àm đó em cũng chỉ nge chủ máy nói lại thôi .sin lỗi các cụ..
các cụ tư vấn cho em cái mạch duy chuyển của con này dược không ạ.con máy này giờ có một số di chuyển yếu áp vào côn chỉ được 10kg thôi còn số kia thì 25kg em nhờ các cụ chém em vói ạ

Mổ gấp, suy nghĩ gì nữa.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên