SK 045 1 bên di chuyển chậm, khỏe. 1 bên di chuyển nhanh, yếu không cắt xích nổi

anhvukt
Bình luận: 17Lượt xem: 1,854

anhvukt

Tài xế O-H
Kính chào diễn đàn.
Em đang dính một hiện tượng đến đau đầu vầ di chuyển con Sk này, mọi thao tác ngon lành chỉ mỗi chuyện di chuyển lệch này gây nên, một bên chạy chậm nhưng khỏe và cắt xích tốt, một bên chạy nhanh nhưng không cắt xích nổi, đã tháo kiểm tra mọi vấn đề bên trong, mọi thứ đều ổn, piston góc nghiêng ok, loại bỏ dây kéo lệch, kính mong được sự giúp đỡ của các anh em trên diễn đàn.

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
Kính chào diễn đàn.
Em đang dính một hiện tượng đến đau đầu vầ di chuyển con Sk này, mọi thao tác ngon lành chỉ mỗi chuyện di chuyển lệch này gây nên, một bên chạy chậm nhưng khỏe và cắt xích tốt, một bên chạy nhanh nhưng không cắt xích nổi, đã tháo kiểm tra mọi vấn đề bên trong, mọi thứ đều ổn, piston góc nghiêng ok, loại bỏ dây kéo lệch, kính mong được sự giúp đỡ của các anh em trên diễn đàn.
cụ đã kiểm tra trục trung tâm chưa , s/a 2 bơm khi cắt xích thế nào vậy cụ .

văn chiến_bc06

bơi ngược dòng
Kính chào diễn đàn.
Cụ cho hỏi nó là đời nào hả cụ,N1 hay N2 thế

bomva

Tài xế O-H
Kính chào diễn đàn.
dòng SK 045 này nhà cháu chưa được nghịch bao giờ cả.chỉ biết là dung tích gầu bằng với SK120 thì phải
và cũng không rõ D/C em nó chạy một hay là hai chế độ.dựa vào những giề chủ thớt nói thì nhà cháu xin phán bậy phát em nó là SK 045N2 và hiện tại thì một bên mô tơ D/C đang bị dính số thỏ.HẾT PHIM!!!

thaoha

Moderator
dòng SK 045 này nhà cháu chưa được nghịch bao giờ cả.chỉ biết là dung tích gầu bằng với SK120 thì phải
và cũng không rõ D/C em nó chạy một hay là hai chế độ.dựa vào những giề chủ thớt nói thì nhà cháu xin phán bậy phát em nó là SK 045N2 và hiện tại thì một bên mô tơ D/C đang bị dính số thỏ.chưaHẾT PHIMđc đâu cu!!!
sao lại chỉ dính số thỏ 1 bên hả ???cu vá giải thích giúp cái

echnhua

Tài xế O-H
cụ chủ thớt cho em hỏi cái con đấy duy chuyển thủy lực hay duy chuyển kéo cơ .cụ cho các em một số thông tin để anh em chém

anhvukt

Tài xế O-H
cụ đã kiểm tra trục trung tâm chưa , s/a 2 bơm khi cắt xích thế nào vậy cụ .
Cắt xích mỗi chân đạt 300kg/cm2. nhưng chân yếu lên đến đấy là tụt lại như kiểu bị Hồi luôn về ấy, ăn tải kém ạ
[MERGETIME="1402930489"][/MERGETIME]
cụ chủ thớt cho em hỏi cái con đấy duy chuyển thủy lực hay duy chuyển kéo cơ .cụ cho các em một số thông tin để anh em chém
thưa là di chuyển cơ ạ.

anhvukt

Tài xế O-H
thưa là di chuyển cơ ạ.
và cũng không rõ D/C em nó chạy một hay là hai chế độ.dựa vào những giề chủ thớt nói thì nhà cháu xin phán bậy phát em nó là SK 045N2 và hiện tại thì một bên mô tơ D/C đang bị dính số thỏ.HẾT PHIM!!!
vâng tương đương sk120 thư cụ. nhưng ẻm này bỏ hết điện rồi. thậm chí em bịt đường Khiển rùa thỏ vẫn bệnh cũ tái phát mới đau đầu mệt óc chứ ạ, bị một bên di chuyển.

echnhua

Tài xế O-H
thưa là di chuyển cơ ạ.

vâng tương đương sk120 thư cụ. nhưng ẻm này bỏ hết điện rồi. thậm chí em bịt đường Khiển rùa thỏ vẫn bệnh cũ tái phát mới đau đầu mệt óc chứ ạ, bị một bên di chuyển.
cụ kiểm tra áp suất của hai bên duy chuyển chưa .bao nhiêu kg .nhất là khi cắt xích ấy ...em em phán bùa nha có khi bi treo pít tông rùa thỏ rồi.nếu con này có đường rùa thỏ

thaoha

Moderator
thưa là di chuyển cơ ạ.

nhanh nhất là cụ đổi đường A/S cấp cho nhau để dễ xác định ,tại motor hay tại đâu khỏi đâu đầu con nhà thầu

anhvukt

Tài xế O-H
nhanh nhất là cụ đổi đường A/S cấp cho nhau để dễ xác định ,tại motor hay tại đâu khỏi đâu đầu con nhà thầu
Báo cáo là em đã đổi cho nhau rồi, kết cục Y NHƯ CŨ thưa Pác (thaoha), Pác cho khai thông ít cao kiến đi ạ
[MERGETIME="1403013073"][/MERGETIME]
cụ kiểm tra áp suất của hai bên duy chuyển chưa .bao nhiêu kg .nhất là khi cắt xích ấy ...em em phán bùa nha có khi bi treo pít tông rùa thỏ rồi.nếu con này có đường rùa thỏ
vâng ạ cảm on Pác, em sẽ Nàm lại ạ

anhvukt

Tài xế O-H
Vâng thưa Pác (thaoha) là ẻm đã nàm lại và chuyển đường khiển cho hồi về thì lại Ten tèn Ten oky luôn Pác à? em cũng chẳng hiểu nữa? nhờ Pác khai sáng giúp!

thaoha

Moderator

Vâng thưa Pác (thaoha) là ẻm đã nàm lại và chuyển đường khiển cho hồi về thì lại Ten tèn Ten oky luôn Pác à? em cũng chẳng hiểu nữa? nhờ Pác khai sáng giúp!

Cụ chuyển đường khiển nào vậy??? phải chăng là đường Đ/K rùa thỏ???

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
di chuyển con Sk... mọi thao tác ngon lành chỉ mỗi chuyện di chuyển lệch này gây nên, một bên chạy chậm nhưng khỏe và cắt xích tốt, một bên chạy nhanh nhưng không cắt xích nổi, đã tháo kiểm tra mọi vấn đề bên trong, mọi thứ đều ổn, piston góc nghiêng ok, loại bỏ dây kéo lệch, kính mong được sự giúp đỡ của các anh em trên diễn đàn.
ẻm đã nàm lại và chuyển đường khiển cho hồi về thì lại Ten tèn Ten oky luôn Pác à?
Cụ chuyển đường khiển nào vậy??? phải chăng là đường Đ/K rùa thỏ???
Vâng chính nó đấy ạ, bắt từ trung tâm cho luôn về thùng dầu. oky luôn
Cụ còn “Tuyệt chiêu” nào “Tởm” như cách “Giải pan” này thì “Qoăng” lên mà kiếm điểm đi thôi!!!

Mục XMCT này nó dễ như “Phò” (Phò = gái làm tiền), cụ cứ chém gió thoải con gà mái nhá!!!

anhvukt

Tài xế O-H
Cụ còn “Tuyệt chiêu” nào “Tởm” như cách “Giải pan” này thì “Qoăng” lên mà kiếm điểm đi thôi!!!

Mục XMCT này nó dễ như “Phò” (Phò = gái làm tiền), cụ cứ chém gió thoải con gà mái nhá!!!
ối Ẻm hổng dám chém gì đâu Pác (thayboixemvoi) à? Em Nàm sao nói lên như vậy? thực tình em quần thảo với nó 4 ngày rùi đó? cứ ngày Nàm tối về lên diễn đàn xem tình hình các Pác chỉ dẫn rồi lần mò Nàm. đến lúc Bí quá ẻm đem Nàm liều như vậy đó? lúc lắp để nguyên đường khiển rùa thỏ thì nó chạy cứ cà giựt cà giựt không đều, nhưng khi em tháo đường khiển ra đem bỏ vào Can đựng dầu thì thấy nó chạy Ngon lành chứ? thật sự ẻm hổng hiểu nữa nên hỏi Các Pác Khai Sáng giúp. Tuyệt Nhiên không (Chém gió)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên