xe xúc lật cat 960F

levanhailoan
Bình luận: 8Lượt xem: 1,076

levanhailoan

Tài xế O-H
tình hình là hôm nay nhà em có đi khám con xe xúc lật cat 960F tình hình là em nó có tình trạng như thế này ạ xe chạy khỏe nhưng chỉ có bệnh là khi dang chạy tự nhiên nó lại tự động trả mo các cụ à có cụ nào rành về con xe này không chỉ dùm cho em là bây giờ em phải kiểm tra những cái gì trước ạ

levanhailoan

Tài xế O-H
tình hình là hôm nay nhà em có đi khám con xe xúc lật cat 960F tình hình là em nó có tình trạng như thế này ạ xe chạy khỏe nhưng chỉ có bệnh là khi dang chạy tự nhiên nó lại tự động trả mo các cụ à có cụ nào rành về con xe này không chỉ dùm cho em là bây giờ em phải kiểm tra những cái gì trước ạ
nhà mình đâu rồi cấp cứu em vụ này với xe đang gấp qua em đã kiểm tra cảm biến rồi mà chẳng có thấy phát hien 65 gì hay có khi nào nó bị hộp số không các cụ nhĩ

tramytien

Tài xế O-H
cụ thử quan sát xem trên cái hộp điện điều khiển số có 03 cái đèn. 01 cái nguồn màu xanh 01 cái màu vàng và 01 cái màu đó, nếu thấy bóng đèn màu sáng đỏ thì hệ thống số đang có lỗi. cụ kiểm tra đi rồi báo tiếp mình kiểm tra

levanhailoan

Tài xế O-H
cu ơi cái đèn đỏ đó ná nháy liên tục cụ à khi hoạt động bình thường củng nháy khi bị mất số nó củng nháy vậy làm sao biết được cụ

tramytien

Tài xế O-H
cụ kiểm tra lại đi làm gì có chuyện nháy liên tục. khi mình váo số nếu ok là nó tắt còn nếu có lỗi thì nó sáng luôn cụ ạ

chxm

Tài xế O-H
hiện tượng tắc lọc. tạo chân không trong bơm, dẫn đến lưới cảm biến báo về hộp có lỗi. về mo là đương nhiên.
-thổi tý gió cho mát nhẩy

vuquan.auto

Tài xế O-H
Máy đang nằm ở đâu hử cụ? Nếu gần Nghệ An em nhận cho. Muốn biết cụ thể thì nên cắm ET vào mới biết được. Cụ nói chung chung quá cũng khó. Bên em chuyên xúc lật CAT mà. Có gì cụ cứ a lô; Quân: 0984.668.510

ngocsonckdlhy

Tài xế O-H
Máy đang nằm ở đâu hử cụ? Nếu gần Nghệ An em nhận cho. Muốn biết cụ thể thì nên cắm ET vào mới biết được. Cụ nói chung chung quá cũng khó. Bên em chuyên xúc lật CAT mà. Có gì cụ cứ a lô; Quân: 0984.668.510
cụ chuyên máy cat cho em hỏi em mới làm lại động cơ con cat 930H.thay piston + xilanh + bạc mới hành của phú thái. nhưng sau hoàn thiện máy làm được 20 giờ thì ko đề nổ được tháo ra kiểm tra thì phát hiện bị gãy xupap xả máy số 6.trước đó kiểm tra bằng mắt thường thì tất cả đều ổn không có gì bất thường.
em ko hiểu tại sao nó lại bị như vậy bác có thể tư vấn giúp em được ko a?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên