Bạn làm gì để an toàn trong sửa chữa

phalaidat
Bình luận: 9Lượt xem: 1,763

zenlu11

Tài xế O-H
Lang thang thấy cái này rất nóng các cụ vui lòng xem qua nhé ,Không biết anh em mình đã ai bị như thế này .

Cảm ơn bác đã chia sẻ để anh em rút kinh nghiệm, cẩn thận hơn trong sữa chữa. Cái cậu trong clip thông minh thật, dập lửa không lo hạn chế oxy tiếp xúc để hạn chế quá trình cháy mà cậu này thổi không khí vào để giúp tăng lượng oxy giúp quá trình cháy tốt hơn hậu quả lửa lại bùng to. Đúng nguy hiểm thật

phalaidat

Tài xế O-H
Nếu các bạn làm một mình đừng quên để cạch mình chiếc bình chữa lửa ,và để xa các vật rễ cháy ,kiểm tra an toàn trước khi vận hành động cơ.

Chúc cá bạn của tôi luôn an toàn và vui vẻ.[DOUBLEPOST=1402923506,1402922139][/DOUBLEPOST]

kiss4you

Tài xế O-H
trời, lúc đầu sao không lấy bình chữa cháy luôn :))
đợi gần xong mới chịu :D lại còn lấy miệng thổi mới ghê :))

thanha2

Tài xế O-H
Xưởng em có một đứa mới vô làm lanh chanh mở cục cao su chân cabin nên đã anh dũng hy sinh chột một mắt

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Em nghĩ nghề của chúng ta thì vấn đề an toàn trong sửa chữa luôn rất quan trọng. Chỉ cần chủ quan thôi thì cái giá phải trả rất đắt. Đây cũng là bài học hay để sau mình tránh để xảy ra những tai nạn đáng tiếc. Cám ơn chủ thớt

nguyen_nhut6789

Tài xế O-H
Tình hình nhà e là đang rất tình hình thằng lính nhà e cũng mới vô làm cái tính tò mò sơ ý đã bị đứt hai ngòn tay do bi dây đai cuốn hiện giờ đang nằm chợ rẫy. làm e nản quá trời mất tinh thần làm việc mấy ngày nay. hic hic:(:(:(:(

phalaidat

Tài xế O-H
Tình hình nhà e là đang rất tình hình thằng lính nhà e cũng mới vô làm cái tính tò mò sơ ý đã bị đứt hai ngòn tay do bi dây đai cuốn hiện giờ đang nằm chợ rẫy. làm e nản quá trời mất tinh thần làm việc mấy ngày nay. hic hic:(:(:(:(
Nghề nghiệp của anh em ta thường phải tiếp xúc với nhiều hóa chất ,vật nặng ,và các chất cháy nổ ,thậm chí điều khiển phương tiện Vấn đề an toàn là rất quan trọng.
Mong anh em lên hướng dẫn , và chỉ bảo những anh em mới vào để đảm bảo an toàn cho họ và cho lơi làm việc của mình .

Đối với những anh em mới vào nghề khi bắt đầu làm viêc hãy hỏi kỹ vấn đề an toàn ,để sử dụng trang thiết bị cũng như vận hành .

chúc anh em luôn may mắn ,vui vẻ ,thành công trong công việc.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên