Hướng dẫn đọc hiểu, sử dụng mạch điện hãng xe chevrolet

vungoc2911
Bình luận: 13Lượt xem: 2,435

vungoc2911

Tài xế O-H
Em xin chào các cụ. các cụ có thể cho em hỏi làm như thế nào có thể đọc hiểu sử dụng sơ đồ mạch điện của hãng xe trên được không ah. em xin chân thành cảm ơn các cụ nhiều ah. nếu câu hỏi của em chưa rõ mong các cụ bỏ qua cho em ah.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Em xin chào các cụ. các cụ có thể cho em hỏi làm như thế nào có thể đọc hiểu sử dụng sơ đồ mạch điện của hãng xe trên được không ah. em xin chân thành cảm ơn các cụ nhiều ah. nếu câu hỏi của em chưa rõ mong các cụ bỏ qua cho em ah.
bacschupj một cái hình lên em giải thích cho. chổ nào bác chưa hiểu thì đánh dấu ? vào? nhưng nếu chổ nào cũng chưa hiểu thì em cũng chịu thua vì cái đó để giành cho mấy thầy có việc làm ạ.

vungoc2911

Tài xế O-H
bacschupj một cái hình lên em giải thích cho. chổ nào bác chưa hiểu thì đánh dấu ? vào? nhưng nếu chổ nào cũng chưa hiểu thì em cũng chịu thua vì cái đó để giành cho mấy thầy có việc làm ạ.
em cảm ơn bác. hiểu thì có hiểu một số cái nak. Nhưng mà máy em ko đưa hình ảnh lên đuoc bác ah.

vungoc2911

Tài xế O-H
Da. Do em dùng tài liệu bằng sách với em dùng dien thoại cùi nên ko chụp ảnh đưa lên được mong các cụ hiểu và thông cảm cho em ah.

phamhuanoto

Tài xế O-H
Đọc hiểu được mạch điện của những dòng chevrolet/GMDaewoo không khó chỉ cần các bác co tài liệu và sơ đồ điện thì các bác có thể đọc được

vungoc2911

Tài xế O-H
Đọc hiểu được mạch điện của những dòng chevrolet/GMDaewoo không khó chỉ cần các bác co tài liệu và sơ đồ điện thì các bác có thể đọc được
vâng. Em cũng có mấy cuốn sách sơ đồ mạch điện c100,M300, xe matiz, xe laceti mà đọc thì cũnh hiểu sơ sơ có một số chỗ ko hiểu ah. Mong bác giúp đỡ ah. Em cảm ơn bác nhiều ah.

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Cụ cố gắng mà tìm cách đưa hình ảnh lên thì mọi người mới dễ chỉ cho bạn được. E biết cụ thường xuyên online bằng điện thoại nhưng bây giờ chẳng có khó khăn gì để tìm 1 cái máy tính để úp ảnh. Cùng lắm cụ ra quán nét mà ngồi. Việc đó cũng là tôn trọng những người vào giúp cụ.

phamhuanoto

Tài xế O-H
Ok bác, anh em mình cùng chia sẻ những kinh nghiệm trong lĩnh vực kỹ thuật và sửa chữa để nâng cao tay nghề.
vâng. Em cũng có mấy cuốn sách sơ đồ mạch điện c100,M300, xe matiz, xe laceti mà đọc thì cũnh hiểu sơ sơ có một số chỗ ko hiểu ah. Mong bác giúp đỡ ah. Em cảm ơn bác nhiều ah.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên