cần tìm sư phụ để học điện máy công trình

V
Bình luận: 32Lượt xem: 2,902

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
e là thợ điện oto và về bên máy công trình thì e còn lơ mơ quá ! hôm nay e đăng bài này mong tìm được sư phụ để học ạ ! và hiện tại e đang làm điện oto ở hà tĩnh ! nếu có sư phụ thì ở đâu e cũng đi ạ ! mong được sự giúp đỡ của các bác !
em cũng đang tìm sư phụ để học về xe máy công trình mà vẫn chưa có sư phụ nào chịu nhận đệ tử như em

alo cho cụ giẻ rách

văn chiến_bc06

bơi ngược dòng
2 cụ muốn theo hầu MCT trước tiên phải tháo 1 cái buji ra chịt chặt tay vào bugi,tay còn lại chọc vào cái lỗ lắp bugi ,rồi nhờ ngừơi đề ,nếu máy nổ được thì gọi cho CỤ GIẺ nhé,,
Hihi chém gió tý sory mod

vuquocdat

Tài xế O-H
  1. 2 cụ muốn theo hầu MCT trước tiên phải tháo 1 cái buji ra chịt chặt tay vào bugi,tay còn lại chọc vào cái lỗ lắp bugi ,rồi nhờ ngừơi đề ,nếu máy nổ được thì gọi cho CỤ GIẺ nhé,,
    Hihi chém gió tý sory mod
  2. :d bác vui tính quá

chxm

Tài xế O-H
các cụ thích chi các nghề khổ lắm. lạnh thì buốt thấu sương ( chim phải buộc dây. rét quá tụt vào trong không di giải được, kéo mãi ra, són ra quần) nóng củ ra tơi gối. đi lại khó nhọc. đùa chút thôi không các cụ giận, em khổ. cụ muốn học điện cũng phải học thủy lực nữa. hai anh này ôm lấy nhau. anh động cơ thì bao xì cả 2 nữa. diễn đàn ta nhiều vị giỏi toàn tập. cụ điểm danh từ trên xuống. thích cụ nào thỉnh cụ ấy

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
e là thợ điện otovề bên máy công trình thì e còn lơ mơ quá ! hôm nay e đăng bài này mong tìm được sư phụ để học ạ ! và hiện tại e đang làm điện oto ở hà tĩnh ! nếu có sư phụ thì ở đâu e cũng đi ạ ! mong được sự giúp đỡ của các bác !
Cụ thể 1 chút nhé:
1- Cần học tới cấp độ nào.
2- Cần học về loại xe nào hay tham lam "Đòi tất".
3- Trèo lên xe loay hoay một lúc là biết nó bị làm sao và cách sử lý.
4- "Chọc" được tất cả các phần liên quan tới "Điên nặng" như:
- Hộp thì "Đổ được phần mềm", chọc ngoáy ngon lành "ROM, Ram, IC nhớ thương"....
- Dây dẫn, giắc, cảm biến, công tắc....chơi ngon.

Nếu chỉ đơn thuần 1 vài loại xe thông dụng thì chủ thớt chẳng phải đi đâu xa cho nó mệt. Chơi ngay trên diễn đàn này đã Osoke roài. ( Nhưng phải "Ngoan" )

vuquocdat

Tài xế O-H
  1. các cụ thích chi các nghề khổ lắm. lạnh thì buốt thấu sương ( chim phải buộc dây. rét quá tụt vào trong không di giải được, kéo mãi ra, són ra quần) nóng củ ra tơi gối. đi lại khó nhọc. đùa chút thôi không các cụ giận, em khổ. cụ muốn học điện cũng phải học thủy lực nữa. hai anh này ôm lấy nhau. anh động cơ thì bao xì cả 2 nữa. diễn đàn ta nhiều vị giỏi toàn tập. cụ điểm danh từ trên xuống. thích cụ nào thỉnh cụ ấy!
  2. vâng
[MERGETIME="1404309821"][/MERGETIME]
e cảm ơn bac ạ ! nhưng mà nghề nghiệp thì cũng phải chịu khó học hỏi bác ạ ! thực sự e rất muốn tìm sư phụ về bên máy công trình nhưng mà khó quá ! lên đành phải đang bài này để tìm sư phụ

anhvukt

Tài xế O-H
Cụ thể 1 chút nhé:
- Hộp thì "Đổ được phần mềm", chọc ngoáy ngon lành "ROM, Ram, IC nhớ thương"....

Nếu chỉ đơn thuần 1 vài loại xe thông dụng thì chủ thớt chẳng phải đi đâu xa cho nó mệt. Chơi ngay trên diễn đàn này đã Osoke roài. ( Nhưng phải "Ngoan" )
Em kết nhất câu này của Cụ đó: ( Nhưng phải "Ngoan" ). Xin phép được nhấn mạnh lại

vuquocdat

Tài xế O-H
  1. Cụ thể 1 chút nhé:
  2. dạ e cảm ơn bác ạ ! vâng e xin được đi thẳng vào vấn đề chính luôn ạ ! như bác đua4 điều như trên thì 1 2 3 là điều e muốn học ! riêng 4 thì nó nặng quá bác ạ ! e cảm ơn bác đã mở đường cho e ạ

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
2 cụ muốn theo hầu MCT trước tiên phải tháo 1 cái buji ra chịt chặt tay vào bugi,tay còn lại chọc vào cái lỗ lắp bugi ,rồi nhờ ngừơi đề ,nếu máy nổ được thì gọi cho CỤ GIẺ nhé,,
Hihi Chém gió tý sory mod [/ b]
cụ này thâm hiểm thế cụ nghĩ ra món này để thử thách để tuyển đệ tử như cụ thì không có học trò nào vượt qua được vòng loại đau

vuquocdat

Tài xế O-H
hiện tại e đang làm điện oto ở hà tĩnh và thỉnh thoảng cũng đi làm điện máy nhưng lên đến nơi thì đứng nhìn 1 lúc rồi đi về vì e k biết nên k dám làm ! cũng có nghe là liên quan tới cà thủy lực nữa !

thanhquy1988

Tài xế O-H
MUỐN HỌC ĐIỆN MAY CÔNG TRÌNH CHAU NGHĨ CAC BAC NÊN HỌC QUA MỘT LỚP ĐIỆN TỬ CĂN BẢN ĐẢ.SAU ĐO XIN ĐI YHEO BAC THẢO HA LA OK NHẤT.
[MERGETIME="1404358775"][/MERGETIME]
chau chỉ biết mon điện nay bac nao muốn theo thì alô::

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên