Video hướng dẫn quy trình vệ sinh kim phun điện tử xe FI

khoadongluc
Bình luận: 5Lượt xem: 3,320

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Chào các cụ , đây là video anh em nhà cháu tự quay lại quy trình vệ sinh kim phun điện tử xe FI , Video này được thực hiện trên dòng xe Honda SH 125 , các dòng xe khác của Honda và các hãng khác hoàn toàn tương tự

cái này vệ sinh đc cả trên ô tô đấy cụ nhỉ. công nghệ bây giờ nhanh chóng thuận lợi quá . cụ cho biết luôn giá sản phẩm luôn để cụ nào có nhu cầu còn tham khảo. em thấy cái này vừa nhanh vừa an toàn kỹ thuật khá cao đấy các cụ

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Cụ tham khảo tại đây ạ
cái này vệ sinh đc cả trên ô tô đấy cụ nhỉ. công nghệ bây giờ nhanh chóng thuận lợi quá . cụ cho biết luôn giá sản phẩm luôn để cụ nào có nhu cầu còn tham khảo. em thấy cái này vừa nhanh vừa an toàn kỹ thuật khá cao đấy các cụ
Cái này làm ô tô bình thường cụ ạ :

về thông tin giá cả cụ xem tại đây nhé

carbonclean

Tài xế O-H
Không liên quan, nhưng thấy có cụ nhắc đến vệ sinh buồng đốt, em gửi clip mô phỏng tác dụng của vệ sinh buồng đốt. Các cụ xem rồi bình loạn nhé.

gmt210

Tài xế O-H
Trong video việc tháo lẫy để mở khớp nối nhanh ống nhiên liệu phải làm thế này ạ.

duonganh11101

Tài xế O-H
Đây chỉ là vệ sinh thông thường thôi.Vệ sinh xong không có kiểm tra lưu lượng sem có được hay không, nếu chưa được thì phải làm lại,còn nếu vệ sinh xong mà kim phun đấy lưu lượng lớn quá do các lỗ cơ khí bị mòn thì sẽ gây ăn xăng nhiều cần phải thay kim phun mới.Các cụ có thể truy cập trang dtdauto.com để xem thiết bị vệ sinh kim phun chuẩn hơn nhưng giá hơi chát.Mình nhớ không nhầm thì khoảng 8 triệu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên