range rover supercharged cần giúp đỡ

dungtt
Bình luận: 5Lượt xem: 1,409

dungtt

Tài xế O-H
xưởng em đang gặp hiện tượng suspension của range rover supercharged 2012 vẫn chưa có hướng giải quyết, trên màn hình taplo báo lỗi như sau

mong các cụ chem mạnh tay giúp em nó sớm lành bệnh. !!!!!!!!!!!!!!!!!

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
con này chú đưa lên thiếu thông tin quá khó lòng a e tư vấn cho chú được , uplate thông tin nữa lên cho a e chém nhé , hiện tại xe chú là bị lỗi hệ thông đk nâng gầm xe , lúc nào hệ thông cũng tự đk xe cao lên hết tầm , con này a vẫn nghĩ nó bị lỗi do 1 con tín hiệu nào đó gửi về cho ecu bị sai nên nó mới đk như thế , chú cắm máy vào hệ thống RLM ,đọc lỗi và vào data xem lại thông số những con cảm biến thế nào nhé[DOUBLEPOST=1404461117,1404460535][/DOUBLEPOST]chú vào SDD , chọn RLM để đọc lỗi , chọn Recommendation , chọn Complete vehice - Data logger chọn Run , sau đó vào chọn những phần dữ liệu cần xem để xem data nhé

hatranvanha69

Tài xế O-H
theo thông tin bác đưa lên thì phuộc đang ở chế độ cao nhất , tiếp đến là nhấn công tắc độ cao và đạp thắng trong 3s để bổ sung nâng phuộc , tiếp là chọn lại độ cao phuộc nếu xóa để khôi phục lại , phuộc xe này e chưa làm bao giờ nên không biết là nó có đặt lại kiểu này không , còn phần đa các xe đều có chế độ nâng phuộc thấp , trung bình , cao theo công tắc , hiện tại xe báo vậy bác cứ thử làm theo xem sao

NgocDuy979

Tài xế O-H
xưởng em đang gặp hiện tượng suspension của range rover supercharged 2012 vẫn chưa có hướng giải quyết, trên màn hình taplo báo lỗi như sau

mong các cụ chem mạnh tay giúp em nó sớm lành bệnh. !!!!!!!!!!!!!!!!!
Theo em thi xe của bác khả năng là vừa trên cầu nâng xuống. lúc lên cầu bác phải khóa hệ thống nâng gầm vào thì xẽ không bị hiện tượng này nữa. Và nếu có bị thì bác chỉ cần bấm vào nút hạ gầm xuống va ấn vào chế độ bình thường là ok.

congtuxuthanh

Tài xế O-H
Kê dép ngồi hóng chú Dũng làm vậy!
[MERGETIME="1404747309"][/MERGETIME]
Mà hình như thấy bảo em cài được rồi mà dũng
[MERGETIME="1404747355"][/MERGETIME]
Mà hình như thấy bảo em cài được rồi mà dũng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên