laceti ex mất điện kim phun

T
Bình luận: 4Lượt xem: 1,872

thovuon

Tài xế O-H
chiều nay xưởng em có con laceti ex vào xưởng.vào đến xưởng có hiện tượng giật chết máy.khách vào yêu cầu kiểm tra chảy dâu và kiểm tra buri.thợ ở xưởng em đã thay roăng nắp giàn cò và vệ sinh lại buri.lắp xong thì đề máy không nổ.em kiểm tra thì cao áp vẫn có điện.đo áp xăng thì vẫn lên dc 3,8.đo áp suất thì dc 3kg.kiểm tra cam quýt thì vẫn đúng.dùng gcan đoc thì không thấy lỗi j.sau đó thì em tháo cả giàn béc phun ra thử ngoài thì chỉ phun dc 2 nhát rồi thôi.em đo thì bec phun không có điện.vì hết giờ nên em k làm tiếp dc.các bác có cao kiến j chỉ giáo em với???

autocar

Tài xế O-H
cái này bác kiểm tra kỹ lại phần kỷ thuật đi bác ạ . xe tới vẩn nổ dc mà mình lam rồi k nổ thì hãy xem lại các bước mình làm có quên hay thiếu sót gì không . chúc bác tai qua nạn khỏi

TuPi_kaka

Tài xế O-H
bác kiểm tra lại xem lúc lắp có thiếu gì k.bec phun k có điện muk dùng máy đọc k có lỗi gì hả bác.e nghĩ lỏng giắc ở đâu đó r.

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
chiều nay xưởng em có con laceti ex vào xưởng.vào đến xưởng có hiện tượng giật chết máy.khách vào yêu cầu kiểm tra chảy dâu và kiểm tra buri.thợ ở xưởng em đã thay roăng nắp giàn cò và vệ sinh lại buri.lắp xong thì đề máy không nổ.em kiểm tra thì cao áp vẫn có điện.đo áp xăng thì vẫn lên dc 3,8.đo áp suất thì dc 3kg.kiểm tra cam quýt thì vẫn đúng.dùng gcan đoc thì không thấy lỗi j.sau đó thì em tháo cả giàn béc phun ra thử ngoài thì chỉ phun dc 2 nhát rồi thôi.em đo thì bec phun không có điện.vì hết giờ nên em k làm tiếp dc.các bác có cao kiến j chỉ giáo em với???

Kim phun không có điện là không có điện - hay không có điện + ạ ? Bác bật IG ON rồi kiểm tra xem có + chờ không nhé.Không biết sơ đồ trên có đúng không.Bác thử tham khảo vậy.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên