Phần mềm Âu tô đa ta (video hướng dẫn cài và link mediafire download phần mềm)

vonhulai
Bình luận: 111Lượt xem: 15,146

vonhulai

Tài xế O-H
:)Nội dung phần mềm :

+ Phần mềm Autodata 3.40.Các dòng xe được cập nhật đến cuối năm 2011.Thông tin công nghệ kĩ thuật của xe

+ Tra cứu mạch điện : động cơ, máy lạnh..

+ Hướng dẫn cân cam hệ thống.Hình ảnh rất rõ ràng, chỉ rõ cách cân cam, các dụng cụ chuyên dùng để cân cam..

+ Hướng dẫn điều chỉnh hệ thống lái : các góc đặt bánh xe ..

+ Tra cứu mã lỗi.Có hướng dẫn cách xuất mã lỗi thủ công bằng tay, tập hợp các mã lỗi OBD (mã lỗi cũ thường có 2 số).

:) Cực hot đây. Chào tất cả các bạn. Bài viết trước về phần mềm Autodata 3.40 đã được sự quan tâm của rất nhiều bạn. Một số bạn còn lúng túng trong việc cài đặt và chưa cài đặt được, và đã phản hồi cho mình 1 số lỗi thường gặp ( Years.IDF is not a valid file).Do vậy, mình đã tìm cách sửa lỗi này và đã chỉnh sửa lại phần mềm, hướng dẫn cài đặt chi tiết bằng video và tải phần mềm lên trang mediafire. Các bạn nào mà lúc trước không cài được thì download lại phần mềm đã tinh chỉnh này. Các bạn có nhu cầu thì gởi tin nhắn qua cho mình mình sẽ gởi link cho. Chú ý không để lại mail lúc comments bên dưới
ngoctrinh7 Vì mình chia sẽ miễn phí (0 lít xăng) để ai cũng dễ dàng download được nên các bạn thấy hay thì hãy đổ xăng cho mình với, mình cũng cần xăng để tải các tài liệu khác. Nhưng các bạn cứ tải về dùng ưng ý rồi hãy đổ xăng cũng không muộn

Chú ý: Link youtobe đã bị khóa vì bản quyền.
Anh em hãy down video hương dẫn theo link này nhé
http://www.mediafire.com/watch/fqbthcd5z1wxby8/Huongdancai_Autodata_3.40_2014-07-05_VoNhuLai.wmv

vonhulai

Tài xế O-H
etraithathua@gmail.com
Cho mình một bản nhé! Trước mình có nhưng không hiểu sao mà bị lỗi không làm ăn gì được. Cảm ơn bạn nhiều.
:)Đã gởi link download cho các bạn rồi nhé. Nhưng lần sau không để lại mail bên dưới mà nên nt riêng với mình nhé
Bạn nào cài thành công thì cảm ơn tiếng để mình xo thêm tinh thần chia sẻ

toantam1997

Tài xế O-H
Vậy thì hay quá, lúc trước cài bị lỗi, vẫn chưa ghost Win để cài lại, thử em này đã tinh chỉnh lại xem sao. Bác có địa chỉ mail của em rồi, mong bác gởi lại cho em nhé. Thanks!

vonhulai

Tài xế O-H
Vậy thì hay quá, lúc trước cài bị lỗi, vẫn chưa ghost Win để cài lại, thử em này đã tinh chỉnh lại xem sao. Bác có địa chỉ mail của em rồi, mong bác gởi lại cho em nhé. Thanks!
Đã gởi link cho bạn rồi he. Bạn mau tải về cài lại đi. Cài ok thì cảm ơn tiếng nha
[MERGETIME="1405094691"][/MERGETIME]
Bạn nên xóa phần C:\ADCDA2 nhé rồi cài lại. Nếu bạn cài mà nhấn file cài đặt nó phải chạy từ từ (copy vào ổ C), nếu nó chạy nhanh như gió là khả năng máy bạn có vấn đề (virus) rồi nhé. Chỉ còn cách xả ghost cài lại thôi.
Khả năng bác cài bản này thành công là 99%

toantam1997

Tài xế O-H
Đã cài thành công, thực ra lúc trước cài đặt có sai sót nên mới bị lỗi.
Các bác cài đặt sau này chú ý một chi tiết rất nhỏ có thể dẫn đến lỗi là quá trình cài đặt file Install.cmd báo đã xong (done) khi nhấn bất kỳ phím nào thì chương trình hiện lên chữ enjoy (thưởng thức) thì cứ để im vậy để au to da ta hiện lên; trong trường hợp này nếu tắt Install.cmd thì sau này bật chương trình lên cũng sẽ báo lỗi.
Tất nhiên phần thưởng em luôn giành cho chủ thớt.

vonhulai

Tài xế O-H
Bạn nên xóa phần C:\ADCDA2 nhé rồi cài lại. Nếu bạn cài mà nhấn file cài đặt nó phải chạy từ từ (copy vào ổ C), nếu nó chạy nhanh như gió là khả năng máy bạn có vấn đề rồi nhé. Chỉ còn cách xả ghost cài lại thôi.
Đã cài thành công, thực ra lúc trước cài đặt có sai sót nên mới bị lỗi.
Các bác cài đặt sau này chú ý một chi tiết rất nhỏ có thể dẫn đến lỗi là quá trình cài đặt file Install.cmd báo đã xong (done) khi nhấn bất kỳ phím nào thì chương trình hiện lên chữ enjoy (thưởng thức) thì cứ để im vậy để au to da ta hiện lên; trong trường hợp này nếu tắt Install.cmd thì sau này bật chương trình lên cũng sẽ báo lỗi.
Tất nhiên phần thưởng em luôn giành cho chủ thớt.
Cảm ơn bạn đã chia sẽ. Chúc mừng bạn đã cài thành công. Ai mà lúc trước cài bị lỗi gì thì hãy nhanh tay kéo về nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên