nghề gò hàn vỏ ô tô

V
Bình luận: 8Lượt xem: 9,210

autohd

Tài xế O-H
Rất có tương lai bạn ah. Nghề này hiện tại việc nhiều. Gara nào có làm đồng sơn thì xưởng nhỏ cần 1-2 thợ gò, chưa nói tới các gara lớn hơn. Mức lương cho tay nghề bình thường là 5-7tr, tay nghề khá tầm 10tr-15tr, giỏi thì chưa biết. Ngoài ra các gara thường hay hỗ trợ ăn ở cho người lao động.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tôi còn chưa biết trường nào dạy để đi học đấy. Ngày xưa, hồi bao cấp có nhiều trường dạy lắm

visaocodon

Tài xế O-H
Rất có tương lai bạn ah. Nghề này hiện tại việc nhiều. Gara nào có làm đồng sơn thì xưởng nhỏ cần 1-2 thợ gò, chưa nói tới các gara lớn hơn. Mức lương cho tay nghề bình thường là 5-7tr, tay nghề khá tầm 10tr-15tr, giỏi thì chưa biết. Ngoài ra các gara thường hay hỗ trợ ăn ở cho người lao động.
cảm ơn bạn nha
có động lực để theo nghề

TUBUI

Tài xế O-H
  1. cảm ơn bạn nha
    có động lực để theo nghề
NGHỀ NÀY ĐANG HÓT DẤY CỤ Ạ!!!!QUAN TRỌNG LÀ CỤ CÓ THEO NỔI KO NẾU CỤ Ở TPHCM THÌ TÔI KHUYÊN CỤ NÊN VÀO TRƯỜNG ĐẠI HỌC SPKT MÀ HỌC DÙNG CÔNG NGHỆ CỦA HÃNG TOYOTA ĐẤY RẤT HAY VÀ RẤT CHUYÊN SÂU NHA

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
NGHỀ NÀY ĐANG HÓT DẤY CỤ Ạ!!!!QUAN TRỌNG LÀ CỤ CÓ THEO NỔI KO NẾU CỤ Ở TPHCM THÌ TÔI KHUYÊN CỤ NÊN VÀO TRƯỜNG ĐẠI HỌC SPKT MÀ HỌC DÙNG CÔNG NGHỆ CỦA HÃNG TOYOTA ĐẤY RẤT HAY VÀ RẤT CHUYÊN SÂU NHA
- Nghề này Hot, em nhất trí
- Vào trường để học theo công nghệ của Toyota, em thấy không hay lắm. Cá nhân em thôi!

garageotominhtri

Tài xế O-H
Học trường thì có máy móc đầy đủ thôi, còn kinh nghiệm thì phải tìm những bậc tiền bối mà học

visaocodon

Tài xế O-H
mình ở quê bạn ah>>>
có lẽ theo học các bậc anh đi trước thôi
cũng là sinh viên học điện mới ra trường ma

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên