Tài liệu hướng dẫn bảo dưởng và sửa chữa xe KAMAZ 6520 & kamaz 65115 (phiên bản tiếng việt)

T
Bình luận: 45Lượt xem: 16,367

trinhvinhub

Tài xế O-H
Tài liệu hướng dẫn bảo dưỡng và sửa chữa xe KAMAZ 6502 & KAMAZ 65115 (phiên bản tiếng việt).
Tài liệu gồm 288 trang giới thiệu về cấu tạo các bộ phận trên xe kamaz và hướng dẫn sửa chữa các bênh của xe.

conadohaui

Tài xế O-H
Cám ơn chủ thớt nhé ! tài liệu rất hay và bổ ích, em đang cần nghiên cứu thêm về mấy loại xe này, xe này giờ chủ yếu chạy trong mỏ, trên tập đoàn than việt bắc có rất nhiều loại này và thêm gazz với cả benlla nữa .

storm123456

Tài xế O-H
Em đang làm đồ án tốt nghiệp về ly hợp trên xe kamaz 4326 . Anh có tài lieu gì về dòng xe kamaz nay cho e xin anh oi . e cám ơn a nhiều nếu còn tài liệu về dòng kamaz này thi a làm ơn gửi cho e theo địa chỉ mail : vu12990@gmail.com
E cám ơn nhiều

namuno93

Tài xế O-H
Ðề: Tài liệu hướng dẫn bảo dưởng và sửa chữa xe KAMAZ 6520 & kamaz 65115 (phiên bản tiếng việt)

Thanks bác nhé, đang cần gấp :D

rausalat

Tài xế O-H
Ðề: Tài liệu hướng dẫn bảo dưởng và sửa chữa xe KAMAZ 6520 & kamaz 65115 (phiên bản tiếng việt)

A ơi em muốn tải tài liệu này mà không đủ điểm
sách này có bán trên thị trường không anh,

trinhvinhub

Tài xế O-H

A ơi em muốn tải tài liệu này mà không đủ điểm
sách này có bán trên thị trường không anh,
Anh có một thời gian làm bảo hành cho hãng KAMAZ thì mới có em ạ, không có bán trên thị trường em ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên