máy isuzzu 3 xilanh

vanthang7b
Bình luận: 13Lượt xem: 1,195

vanthang7b

Tài xế O-H
Chưa chắc khói đen là do bơm kim đâu .thủy lực nó ghì thì cân bơm kim cũng vô ích
thủy lực gì là sao nữa bác .em mới vào nghề không biết cái này .nhưng nổ máy lên chưa nhúc nhích gì là đã khói đen rồi .còn chạy cần thì như cháy nhà .bác chỉ hộ em xem nó bị sao với

nguyendzzung

Tài xế O-H
không lên mang con này đi cân vì con này bơm bao diêm họ chỉ có chỉnh lại cái thớt trên lắp đọ dày mỏng cua con này ó cũng anh hưởng đến mức khói đóTHường con này hay lăp cho động cơ máy dầu công suất nhỏ!tháo cũng đơn giản nhưng chú ý cái lò xo móc ở phái đầu cẩn thaanj khong nó giãn là nổ gang ty không r gì dâu!

vanthang7b

Tài xế O-H
không lên mang con này đi cân vì con này bơm bao diêm họ chỉ có chỉnh lại cái thớt trên lắp đọ dày mỏng cua con này ó cũng anh hưởng đến mức khói đóTHường con này hay lăp cho động cơ máy dầu công suất nhỏ!tháo cũng đơn giản nhưng chú ý cái lò xo móc ở phái đầu cẩn thaanj khong nó giãn là nổ gang ty không r gì dâu!
vậy mình muốn chỉnh bớt khói là chỉnh độ dày mỏng của thớt hả sư phụ .thớt này có tấm căn hay gì để căn hk cụ

nguyendzzung

Tài xế O-H
Hôm trước mình làm con máy cày Kubota ba máy làm Xong nổ lên khói đen xì CHủ xe kêu mình làm hơi sai nhưng mình thấy khói đen thì quả quyết đó không phải lỗi ở động cơ mà là ở bơm kim!Trước đó thì họ mang bơm kim đi cân ở Nga Thúy! cân bơm kim cái bơm kiểu nay nếu thay đồ tàu thì khói như quạt chả Mình phải cho cả máy lên đó thì cãi cọ sảy ra đến khi mình lamf căng đòi đồ cũ thì họ bắt đầu dịu giọng và bảo về đi có gì chiều qua!Chiều chỉ có chủ máy qua thì không biết họ làm cái gì thì hết khói đen!Hỏi thằng bạn thì nó bảo thực chất con này không có gì để cân cả nếu hỏng thì chỉ có mạ lại thôi chứ thay đồ tàu vào là không được khói rất đen cái nắp đấy cụ lên dùng giấy lịch mà cắt căn dần lên thôi!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên