Lỗi IMO chìa khóa xe Tucson xe không nổ được máy

tronganh110
Bình luận: 11Lượt xem: 4,376

tronganh110

Tài xế O-H
Dùng chìa khoá thông minh.

Bây giờ không thể nổ được máy.

Mà trên taplo có cái biểu tượng ô tô có cái chìa khoá ở trong.

Các cụ tư vấn cho em để nổ được.

Cảm ơn các cụ.

rua_kaka

Tài xế O-H
Đèn báo nổi lên tức là trạng thái bỏ mã hóa chưa đc, ko nổ đc là phải rồi, cụ coa chìa dự phòng khác ko, cắm máy chẩn đoán xem.lỗi gì chưa, kiểm tra lại từ chìa khóa, vòng ăng ten, hộp imo, và tín hiệu từ hộp imo tới ecu động cơ

tuyen_haiduong

Tài xế O-H
nếu là xe có khoá thông minh như bạn nói thì bạn kt ở hộp imo trong đó nó nhận tín hiệu từ chíp ở chìa khoá và khi bị mất chìa có thể làm nổ đc nhưng bạn phải tìm dây+ là đầu ra của imo dẫn đến ecu động cơ là ook mà nói ra dài nắm mình nói gắn ngọn vậy thôi

thaodinh_amc

Tài xế O-H
chuẩn rồi cụ, ko biết nên cũng đi hỏi. Các cụ trên OF toàn dân chém gió nên ko ra vấn đề...mình ko biết nên đi hỏi để biết cụ à
======================
Bên OF có cả đại sư phụ bên đó đấy, đừng phán bừa toàn dân chém gió nhá cụ.

Còn nếu đúng cụ đang xử lý ca này thì cụ cho biết cụ đã làm những gì với cái xe rồi ? Test lỗi có ra mã gì không ? Cắm chìa vào cái hộc (FOB Holder ) xem có đề máy nổ được không rồi A/E trên này chém tiếp để cụ xử.

tqhuydh

Tài xế O-H
cụ là thợ hay chủ xe. nếu là thợ thì e bó tay hihih:cool::cool::cool:.
còn là chủ xe thì chìa khóa của cụ có bị gì không như rớt vào nước chẳng hạn.
thứ nhất cụ nên mang chìa khóa sơ cua vào nếu mà đèn vẫn còn chớp thì cụ nên gọi hãng kéo về hay bác nào có máy reset lại chìa giúp cụ.

dienmaylanhoto

Tài xế O-H
nếu là xe có khoá thông minh như bạn nói thì bạn kt ở hộp imo trong đó nó nhận tín hiệu từ chíp ở chìa khoá và khi bị mất chìa có thể làm nổ đc nhưng bạn phải tìm dây+ là đầu ra của imo dẫn đến ecu động cơ là ook mà nói ra dài nắm mình nói gắn ngọn vậy thôi
bác nói sâu hơn giúp đc k ạ. e đang có con starex lỗi imo mà k nổ đc ạ

Otherwise

Tài xế O-H
Bạn có cần một khoản vay tiêu dùng cashmoney.vn với những điều kiện tốt nhất cho bạn không? Dịch vụ CashMoney đưa ra lời đề nghị cho bạn sử dụng một trong những ưu đãi tín dụng của chúng tôi, đồng thời rút ra một lượng lợi ích khổng lồ và những khoảnh khắc tích cực. Dịch vụ CashMoney là một phần của nhóm các công ty Money to Dân, hợp tác tích cực với dân số trên thị trường của nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam đã thành lập như một công ty cung cấp dịch vụ không thể thiếu và tìm kiếm. Để tận dụng một hoặc một số hàng hóa tín dụng của chúng tôi từ hàng rời, bạn không cần phải đi bất cứ nơi nào - đủ để đăng ký vay trực tuyến nếu bạn có máy tính xách tay hoặc điện thoại có truy cập Internet trên tay. Với chúng tôi, bạn tiết kiệm thời gian, sức mạnh và thần kinh của bạn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên