cần các cụ tư vấn nên học nâng cao nghề điện oto ở trường nào tốt ?

cauchusfquang
Bình luận: 26Lượt xem: 2,243

peterpanhhd

Tài xế O-H
hiện tai em đangcó nhu cầu học nâng cao nghề điện ô tô , em thấy ở Thanh Xuân có trường đang đào tạo liệu có học được không các cụ nhỉ.
MOng các cụ tư vấn cho em xem hoc trường nào thì tốt.THOSUAXEOTOHUI

Học được cụ ah .nhưng cụ phải hoc thầy Hà thầy có khinh nghiêm làm việc nên học rất hay . thầy dậy ở trung tâm gan viên 103 h .cụ vào đấy hỏi xinhọclớp thày ạ.

volong

Tài xế O-H
Để học và làm điện xe tốt .Trước hết bạn nên đi học một khóa ky thuật viên sửa chữa điện tử sau đó học tiếp lớp điên o tô thì se dể hơn cho bạn sau này ra làm .

cocacola

Tài xế O-H
DTD là một trung tâm đa năng bao gồm rất nhiều thứ và trong đó có cả đào tạo.bạn có thể truy cấp dtdauto.com và tham khảo.nghe bảo học cũng tốt nhưng học phí hơi mắc.hihi.:D:eek:

cocacola

Tài xế O-H
Cụ học xem thế nào rồi chia sẻ cho anh em.xe đời mới giờ phổ biến rồi lên rất nhiều anh em muốn đi nâng cao mà!

cauchusfquang

Tài xế O-H
THOSUAXEOTOHUItheo ý của bác thì khó đấy bác ạh. Vì giờ đang là chủ 1 gara muốn học nhanh và về nhà tự tìm hiểu tiếp chứ ra gara thi lâu lâu mới gặp 1 lần.

cauchusfquang

Tài xế O-H
Đã la 1 chu gara thì vào
  1. dtdauto.com
  2. vao sài gòn kiếm sư phụ
  3. Nếu vào trường thì các thầy chỉ giỏi lý thuyết còn thực tế thì cụ kiểm chứng rồi đó .
DUAXEOTOHUIHOCLAIXEtùy từng chỗ thôi bác ạh. muốn học để biết thêm chứ ra ngoài thì học bao giờ cho nó hết. giờ muốn cứng về điện nên vào trường học từ cái sơ khai, rôi nó xẽ lên dần theo thời gian.

peterpanhhd

Tài xế O-H
liệu học phí có đắt k cụ

dạo em học, học phí 9t500 .nghe nói thày Hà vẫn đạy ở trung tâm đó nhưng ở 1 khu kkhác bala thì fải cụ vẫn fải wa chỗ 103 đăng ký
[MERGETIME="1406821115"][/MERGETIME]
Theo kinh nghiệm của mình thì nếu muốn có tay nghề cao va đúng thực tế thì không nhất thiết phải vào trường học , vì trường có hạn chế là khó tiếp cân thực tế , cứ hỏi anh em ở hà nội có gara nào tốt vào đó học là thực tế va kinh tế nhất

em không nghĩ như cụ nếu như cu có kiến thức trước hoặc may mắn gặp đc sư fụ tốt thì không nói .nhưng nếu không có tí khiến thức nào thì nên vào trường trước đã như vậy kiến thức nắm được xẽ tốt hơn đừng bảo lý thuyết không wan trọng bác nhé.học sog hãy tính chuyên đi hoc viêc để lấy cái hành .lúc đó nhìn thợ cả kiểm tra khong bị tẩu hỏa nhập ma cụ ah

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
dạo em học, học phí 9t500 .nghe nói thày Hà vẫn đạy ở trung tâm đó nhưng ở 1 khu kkhác bala thì fải cụ vẫn fải wa chỗ 103 đăng ký
[MERGETIME="1406821115"][/MERGETIME]

em không nghĩ như cụ nếu như cu có kiến thức trước hoặc may mắn gặp đc sư fụ tốt thì không nói .nhưng nếu không có tí khiến thức nào thì nên vào trường trước đã như vậy kiến thức nắm được xẽ tốt hơn đừng bảo lý thuyết không wan trọng bác nhé.học sog hãy tính chuyên đi hoc viêc để lấy cái hành .lúc đó nhìn thợ cả kiểm tra khong bị tẩu hỏa nhập ma cụ ah
Cái này đúng, lý thuyết là quan trọng nhất,

peterpanhhd

Tài xế O-H
Cụ noi sai rồi , đã là 1 chủ gara ma bảo không co kiến thức thì làm chủ sao được , cụ đọc kỹ rồi hãy chém gió[/qu

ý cháu là đi học lý thuyết song rồi vào sưởng .còn vào sưởng ngay cháu e khó vì thợ thì còn mải làm vì khách họ cần xe đi như vậy thì làm sao mà chỉ bảo cặn khẽ được cho học việc được thư cụ

nvminh

Tài xế O-H
theo ý mình thì nên học khóa điện tử cụ a.và còn điện thì cụ có bạn bè gì trong các hảng là có tài liệu chuẩn nhất rùi học cụ a,có gì sai mong các cụ đừng nếm đá nha...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên