Hỏi TEM 21 không xem tài liệu được

hanhthuy1990
Bình luận: 18Lượt xem: 1,082

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Các bác cho em hỏi sao trong TEM này có những phần không xem được vậy. phần này đấy ạ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cái phần mềm đó ở đâu bác? và cách giải nén và cài đặt thế nào vậy bác?
Cái này nằm trong bộ Office, khi bác cài bộ Office vào (kiểu gì máy bác cũng có) nó sẽ hỏi cài những phần mềm nào, sau đó mình chọn là cài thôi: word, excell, outlook...Chắc bác chỉ cài word và excell thôi chứ gì. Tốt nhất là bác cài lại Microsoft Office 2007, và chọn cài tất cả các phần mềm trong đó

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Cái này nằm trong bộ Office, khi bác cài bộ Office vào (kiểu gì máy bác cũng có) nó sẽ hỏi cài những phần mềm nào, sau đó mình chọn là cài thôi: word, excell, outlook...Chắc bác chỉ cài word và excell thôi chứ gì. Tốt nhất là bác cài lại Microsoft Office 2007, và chọn cài tất cả các phần mềm trong đó
em cài 2010 rồi bác ạ. nhưng sao mở không được. đây bác.

Cai banh xe

vì sao lại không mở được hả bác? em thấy báo phải có phần mềm giải nén không biết dùng cái nào bác?
View attachment 23919
Cái đó là file excell thông thường, cần gì phải giải nén đâu bác. Chẳng qua là cái file đó không hề có trong dữ liệu của Team21, khi bác truy nhập vào đường dẫn, sẽ không thấy file đó nên báo lỗi như thế. Không tin, bác hỏi sếp Đàm mà xem.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Cái đó là file excell thông thường, cần gì phải giải nén đâu bác. Chẳng qua là cái file đó không hề có trong dữ liệu của Team21, khi bác truy nhập vào đường dẫn, sẽ không thấy file đó nên báo lỗi như thế. Không tin, bác hỏi sếp Đàm mà xem.
vậy hả bác? những hạng mục này hay thì chẳng xem được. chỉ xem được cái cơ bản và cái tự tìm hiểu còn cái hay dùng cho giảng viên thì không xem được. đúng là chán. cảm ơn bác! tài liệu 1000 điểm thấy cũng buồn.

Cai banh xe

vậy hả bác? những hạng mục này hay thì chẳng xem được. chỉ xem được cái cơ bản và cái tự tìm hiểu còn cái hay dùng cho giảng viên thì không xem được. đúng là chán. cảm ơn bác! tài liệu 1000 điểm thấy cũng buồn.
Thực ra, cái đó không quan trọng đâu, tôi đã xem rồi mà. Còn đắt hay rẻ thì tôi không dám bàn, vì tôi thích phờ ri hơn

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Không phải tôi giấu nghề đâu, chẳng qua là tôi được xem bản gốc, còn cái bác đang có không phải là bản gốc. Còn cách xem thì cứ như bình thường thôi, chẳng có thủ thuật gì cả
vậy hả bác? em thấy trong phần giành cho giảng viên tài liệu nhiều lắm bác. và đã là tài liệu đào tạo thì chắc chắn phải tốt hơn tài liệu tham khảo cho học viên tự học rồi. sao bác Đàm không cho bản chính mà lại phải cắt bỏ phần này đi nhỉ? đã chia sẽ thì chia sẽ cho hết luôn chứ nữa chia nữa che làm anh em tò mò.

hohaohoa

Tài xế O-H
cái này thì từ bộ team 21 phần chẩn đoán gầm, điện,máy là bị cắt bỏ rồi. Bên đại lý mình cũng không xem được phần dành cho giảng viên. Còn phần sơ cấp và trung cấp thì vẫn mở được bình thường. Chắc mấy ông ý muốn giữ mánh ấy mà.

Cai banh xe

vậy hả bác? em thấy trong phần giành cho giảng viên tài liệu nhiều lắm bác. và đã là tài liệu đào tạo thì chắc chắn phải tốt hơn tài liệu tham khảo cho học viên tự học rồi. sao bác Đàm không cho bản chính mà lại phải cắt bỏ phần này đi nhỉ? đã chia sẽ thì chia sẽ cho hết luôn chứ nữa chia nữa che làm anh em tò mò.
Bác đừng trách sếp, có thể, của sếp cũng bị cắt rồi

Cai banh xe

thế hả bác? vậy thôi ta không bàn cãi vấn đềnày nữa vì "của sếp mà cũng bị cắt" thì anh em mình biết làm sao. đành chấp nhận ôm một nữa vợ vậy.:eek:
Vâng, bác cũng đừng lăn tăn nữa, cái phần bị cắt đó chỉ là cách lên giáo án, tổ chức lớp học cho mỗi chủ đề thôi. Không đả động gì đến kiến thức kỹ thuật cả, ví dụ như: bấm giờ thao tác, các mức thời gian thao tác, cách ra câu hỏi cho các bài học, các phom mẫu cần thiết cho bài giảng....

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên