các bác giúp e vs

thichquaytay
Bình luận: 5Lượt xem: 946

thichquaytay

Tài xế O-H
nhà em có con máy kéo cfc354 hum nọ trên táp lô nó có cái hình cục pin nó cứ nhấp nháy hoài e nghe thợ nó nói là bị hỏng tiết chế mà 0r củ dinamo, e có tinh hay táy máy momg cac bác chỉ e vật nó ra xem ntn.thanhk các bác tại e ms vào diễn đàn mong các bác chỉ giáo thêm nhiều

conghiep

Tài xế O-H
nhà em có con máy kéo cfc354 hum nọ trên táp lô nó có cái hình cục pin nó cứ nhấp nháy hoài e nghe thợ nó nói là bị hỏng tiết chế mà 0r củ dinamo, e có tinh hay táy máy momg cac bác chỉ e vật nó ra xem ntn.thanhk các bác tại e ms vào diễn đàn mong các bác chỉ giáo thêm nhiều
cũng chưa chắc đâu cụ àh hỏng tiết chế vậy có nguồn xạc không vậy

banbe12c4

Tài xế O-H
biểu tượng nhấp nháy đó là đèn báo nạp ắc quy, là hiện tượng ắc quy không được nạp điện từ máy phát điện, bác tháo máy phát ra kiểm tra xem có hết chổi than không, kiểm tra máy con diot chỉnh lưu nữa, muốn thử xem phải chắc chắn là hỏng máy phát hay không bác nổ máy rồi rút cọc âm của bình ắc quy ra nếu chết máy là hỏng máy phát.

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Cụ tìm gặp gã đồng nát xem vụ này sao .Cụ này quay toa nhiều nên biết nhiều cái máy phát ra điên .Hy vọng cụ có nhiều tư vấn từ cụ ấy

thichquaytay

Tài xế O-H
Cụ tìm gặp gã đồng nát xem vụ này sao .Cụ này quay toa nhiều nên biết nhiều cái máy phát ra điên .Hy vọng cụ có nhiều tư vấn từ cụ ấy
bác cứ đùa e
[MERGETIME="1406671970"][/MERGETIME]
cũng chưa chắc đâu cụ àh hỏng tiết chế vậy có nguồn xạc không vậy
e lấy đồng hồ ra đo thì vẫn có nguồn. đến hum nay thì cái đèn báo sạc nó cũng tịt lun vả lai e sờ vào củ phát thì thấy nó nong ran lên rụt
tay lạy lun .hay là tại củ phát hả bác
[MERGETIME="1406671991"][/MERGETIME]
cũng chưa chắc đâu cụ àh hỏng tiết chế vậy có nguồn xạc
[MERGETIME="1406672158"][/MERGETIME]
cũng chưa chắc đâu cụ àh hỏng tiết chế vậy có nguồn xạc không vậy[
bác cứ đùa e
[MERGETIME="1406671970"][/MERGETIMEác
[MERGETIME="1406672709"][/MERGETIME]
e vác đồng hồ ra đo thì vẫn thấy có nguồn sạc .cái đèn báo nạp ek đến nay nó lại tịt lun khi ngừng máy vả lại e sờ vào củ phát thì thấy nó nóng như rang rụt tay lại lun hay tòi củ phát oy hả các bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên