máy sam sung bị vỡ lốc

Hoàng Nhật
Bình luận: 12Lượt xem: 1,511

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
co cụ nào gặp trường hợp này chưa
tay biên cắm thẳng vào trục cam xiên khe . xe dang lên dốc máy chết đứng không cựa quậy
về nhà bổ máy ra phải căt tay biên đi . khủng khiếp không thể diễn tả

loc may7_n.jpg

minhnhuan

Tài xế O-H

bangdung

Tài xế O-H
điều đâu tiên nghĩ đến là bị bó kẹt thốc ga , hay '' buồng không tiếp khách lạ '' .
mất nhiều công cho thợ , chia buồn với chủ máy!:p:p

lehuyvu79

Tài xế O-H
Có rất nhiều nguyên nhân như xe chở nặng chạy ép máy, nói chung xe đạp ga cao ở chế độ không tải, máy bị lỏng tay biên (dên), ga cao quá thì sẽ bị như vậy thôi, mình đã gặp trường hợp xe bị lún cố gắng để vượt qua chỗ lún rớt cuộc xe mitsubishi phải gắn máy toyota. Có trường hợp thợ chỉnh sửa máy, ga cao quá tay biên lòi ra ngoài, bị đền oan. Bài học cay đắng.

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
con này nếu là xe của khách thì thay máy mất khoảng 150 củ, còn thay lốc thì 60 củ, nhưng xe này là xe của xưởng ( xe nhà) nên không tính về thiệt hại các cụ ạ. xưởng nhà cháu động cơ này nhiều nên chẳng thấm vào đâu với ông chủ của em

bao7329

Tài xế O-H
con này nếu là xe của khách thì thay máy mất khoảng 150 củ, còn thay lốc thì 60 củ, nhưng xe này là xe của xưởng ( xe nhà) nên không tính về thiệt hại các cụ ạ. xưởng nhà cháu động cơ này nhiều nên chẳng thấm vào đâu với ông chủ của em
Cụ ở làm ở chỗ nào thái bình thế

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên