xe laloz ăn xăng

ha_trong_anh_cnoto
Bình luận: 9Lượt xem: 1,215

ha_trong_anh_cnoto

Tài xế O-H
các bác chem giúp em. tình hình là em đang làm con laloz đời 2002 thay hơi xong thi e nó bị ăn xăng và có mùi xăng thừa e đã kiểm tra các cảm biến làm việc bình thường, dấu phối khí chuẩn, lửa chuẩn điện trở kim 5 ôm, nói chung tất cả đều hoạt động bình thường nhung e nó ăn xăng quá bác nào biết chém giúp em với.

quachvancuong

Tài xế O-H
các bác chem giúp em. tình hình là em đang làm con laloz đời 2002 thay hơi xong thi e nó bị ăn xăng và có mùi xăng thừa e đã kiểm tra các cảm biến làm việc bình thường, dấu phối khí chuẩn, lửa chuẩn điện trở kim 5 ôm, nói chung tất cả đều hoạt động bình thường nhung e nó ăn xăng quá bác nào biết chém giúp em với.
granti bao vòng/phút ah. áp suất bơm xăng là bao nhiêu ah.bụji có đen lắm không.quan trọng là ước lượng ăn nhiều hơn là bao nhiêu,(mấy lit 100km)

vanhuanvsvc

Tài xế O-H
chuẩn là như thế nào.xăng lửa bác kiểm tra chưa.co chắc là cảm biến ngon lành chưa.bác đã ted lỗi chưa

ha_trong_anh_cnoto

Tài xế O-H
granti bao vòng/phút ah. áp suất bơm xăng là bao nhiêu ah.bụji có đen lắm không.quan trọng là ước lượng ăn nhiều hơn là bao nhiêu,(mấy lit 100km)
ga ăng ty 600 vòng 1 phút áp xuất bơm xăng 6,5 pa buzi đem ăn 14- 16 lít 100km cụ ah em đã thay mới cảm biến gió, ga đã mượn hộp khác để thử nhưng vẫn chứng nào tật nấy các cụ ah

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
các bác chem giúp em. tình hình là em đang làm con laloz đời 2002 thay hơi xong thi e nó bị ăn xăng và có mùi xăng thừa e đã kiểm tra các cảm biến làm việc. bình thường, dấu phối khí chuẩn, lửa chuẩn điện trở kim 5 ôm, nói chung tất cả đều hoạt động bình thường nhung e nó ăn xăng quá bác nào biết chém giú
p em với.
Ca nầy hay Đây cụ em chỉ có cụ một chiêu hết ăn xăng luôn mà cụ ở đâu vậy
Có hai chỗ cụ phải sử lý một là con cảm biến áp suất họng hut. Hai là con biến trở nằm bên trên ụ giảm sóc ben lái hai em này ko cần thay chỉ trỉnh thôi em cảm biến áp suất họng hút cũng chỉnh được

yunkeyo

Tài xế O-H
theo em phán là bác nên xem lại đường van hồi của ống sáo . van hồi xăng đấy và nữa là xem lại "ga xăng ti" cụ nhé

luyen_hybrid

Tài xế O-H
ga ăng ty 600 vòng 1 phút áp xuất bơm xăng 6,5 pa buzi đem ăn 14- 16 lít 100km cụ ah em đã thay mới cảm biến gió, ga đã mượn hộp khác để thử nhưng vẫn chứng nào tật nấy các cụ ah
thưa cụ, ở đây có gì đó không ổn. cụ nói áp bơm xăng của cụ 6.5pa vậy là gần như k có áp à, còn nếu nó là 6.5Mpa thì áp xăng quá cao, bộ điều áp xăng hoặc đường hồi xăng của cụ bị tắc. cụ kiểm tra chỗ này nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên