Các cụ có thể giảng giải giùm về các loại máy phát điện ko?

T
Bình luận: 12Lượt xem: 1,151

baolinh2012

Tài xế O-H
chào các cụ...chúc các cụ sức khỏe nhìu
à các cụ có thể giảng giải về các loại máy phát điện cho e nghe đc ko?
và các dây lòi ra chỗ mấy phát thông qua iốt...pin...thiết chế chổi than...v...v...
cách câu mắc để có thể báo đèn sạc đầy đủ...
các loại máy phát đều là máy phát 3 pha.oto cũng vậy nó đc kích từ bởi cuộn kích trong roto .có 6 đầu ra đc nắn bởi 12 diot.6 âm .6 dương

cocacola

Tài xế O-H
Chỗ cụ nhiều máy phát nhỉ?em thấy cụ hỏi về máy phát suốt.hihi.nhiều việc thích thật.cụ cứ làm chuẩn chỉnh 1 cái máy phát biết đo kiểm để kiểm tra,rồi tìm trên diễn đàn ở ô tìm kiếm ý ạ nguyên lý của nó.làm được hoàn chỉnh cho nó phát được là thành công rồi.các loại khác cũng thế ý mà.mấy anh xe đời cao thì chớ động vào khi chưa hiểu dõ,vậy lên anh em ta cứ học dần dần,học đâu chắc đấy thôi cụ ạ! em đi rửa xe đây không có máy phát để làm THOSUAXEOTOHUI

vandoanhtb

Tài xế O-H
và các dây lòi ra chỗ mấy phát thông qua iốt...pin...thiết chế chổi than...v...v...
Cụ hỏi chung chung như vậy thì anh em biết giúp cụ sao được, nếu cụ hỏi như thế thì hỏi bac google có mà đọc cả ngày không hết. Cần gì anh em trợ giúp

kinhnguyenmau

Tài xế O-H
Chỗ cụ nhiều máy phát nhỉ?em thấy cụ hỏi về máy phát suốt.hihi.nhiều việc thích thật.cụ cứ làm chuẩn chỉnh 1 cái máy phát biết đo kiểm để kiểm tra,rồi tìm trên diễn đàn ở ô tìm kiếm ý ạ nguyên lý của nó.làm được hoàn chỉnh cho nó phát được là thành công rồi.các loại khác cũng thế ý mà.mấy anh xe đời cao thì chớ động vào khi chưa hiểu dõ,vậy lên anh em ta cứ học dần dần,học đâu chắc đấy thôi cụ ạ! em đi rửa xe đây không có máy phát để làm THOSUAXEOTOHUI
bác phải hỏi cụ thể loại máy phát nào đi. tốt nhất là up được hình là hay nhất, nhớ rõ các chân của máy phát nũa nhé

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác cứ câu, mắc theo đúng nguyên lý là được, khó khăn quá thì tham khảo sơ đồ mạch điện nhé

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cái vấn đề tại sao lại là 3 pha mà không phải là 1 pha bởi vì lý do tận dụngcông suất bạn a. Vì công suất 3 pha bao giờ cũng nhiều hơn 1 pha
Vâng, bác nói đúng. Tôi chỉ nhắc bác kia về khái niệm cơ bản thôi, 1 chiều thì không có pha

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên