Cần tư vấn pc 200-3 !

bacsimay
Bình luận: 21Lượt xem: 3,481

bacsimay

Tài xế O-H
Thưa các thầy giáo . Tình hình em đang gặp e pc200-3 nó bị hiện tượng :kết hợp các thao tác cham.Đặc biệt ra vào arm nhanh, ra arm thì yếu và lịm tải. Di chuyển cả 2 bên cắt xích đều khoẻ. Em đo a/s bơm chính đều 2 vế là 300kg/cm2 . Áp bơm khiển 45kg . Áp ko tải ga to 37kg. Mong các thầy chỉ giáo!

thaoha

Moderator
Thưa các thầy giáo . Tình hình em đang gặp e pc200-3 nó bị hiện tượng :kết hợp các thao tác cham.Đặc biệt ra vào arm nhanh, ra arm thì yếu và lịm tải. Di chuyển cả 2 bên cắt xích đều khoẻ. Em đo a/s bơm chính đều 2 vế là 300kg/cm2 . Áp bơm khiển 45kg . Áp ko tải ga to 37kg. Mong các thầy chỉ giáo!

con này ở mường nhé điện biên nhỉ cu,bơm làm chưa ổn.balo cũng chưa ngon

bacsimay

Tài xế O-H
Thưa thầy thảo hà, con lày ló ở hà nội ạ. Bơm thì ko vấn đề gì , còn ba lô e chỉnh nào đc nấy. Mỗi tội kết hợp arm tải nặng thì lại lịm động cơ.

D

dinhkt

Khách
Thưa cụ thảo hà, con lày ló ở hà nội ạ. Bơm thì ko vấn đề gì , còn ba lô e chỉnh nào đc nấy. Mỗi tội kết hợp arm tải nặng thì lại lịm động cơ.
Bác kiểm tra kỷ các chức năng của LS valve và PC valve xem có làm việc không.

thaoha

Moderator
Thưa cụ thảo hà, con lày ló ở hà nội ạ. Bơm thì ko vấn đề gì , còn ba lô e chỉnh nào đc nấy. Mỗi tội kết hợp arm tải nặng thì lại lịm động cơ.
( cấm gọi tau là thầy)
Cái dề cũng ngon.sao máy ko ngon.trước khi chỉnh con này bệnh trạng ra sao???hay đưa bơm và phân phối về làm mới bị???

echnhua

Tài xế O-H
không biết con này có làm những gì rồi. ba lô cụ đã làm lại hay ai đã làm gì chưa.bơm hoặc. phân
phối làm gì chưa

thanhquy1988

Tài xế O-H

gie-rach

Tài xế O-H
[ínhte="dinhkt, post: 287835, member: 22646"]Bác kiểm tra kỷ các chức năng của LS valve và PC valve xem có làm việc không.[/quote]
kính cụ amin, khóa ngay nick và dải ip này để cảnh cáo các thành viên có ý định kiếm xăng và tư vấn bậy

bacsimay

Tài xế O-H
Con này chắc chắn bơm ko vấn đề gì. Ba lô ko nhầm tyô điều khiển đc . TVC ~25kg. Em ko rõ máy đã làm những giề vì ông chủ lày mới mua em nó ạ.

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
[ínhte="dinhkt, post: 287835, member: 22646"]Bác kiểm tra kỷ các chức năng của LS valve và PC valve xem có làm việc không.
kính cụ amin, khóa ngay nick và dải ip này để cảnh cáo các thành viên có ý định kiếm xăng và tư vấn bậy[/quote]

trên diễn đàn có rất nhiều cụ tư vấn bậy để kiếm xăng . nếu vậy phải khóa nick hết những cụ này lại cho công bằng

gie-rach

Tài xế O-H
kính cụ amin, khóa ngay nick và dải ip này để cảnh cáo các thành viên có ý định kiếm xăng và tư vấn bậy

trên diễn đàn có rất nhiều cụ tư vấn bậy để kiếm xăng . nếu vậy phải khóa nick hết những cụ này lại cho công bằng[/quote]
cụ cứ yên tâmMCT sẽ đi đầu

TẠM THỜI CHO RA ĐẢO 1 TUẦN. NẾU KO THAY ĐỔI CHO ĐI TÀU SUỐT

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
trên diễn đàn có rất nhiều cụ tư vấn bậy để kiếm xăng . nếu vậy phải khóa nick hết những cụ này lại cho công bằng
cụ cứ yên tâmMCT sẽ đi đầu

TẠM THỜI CHO RA ĐẢO 1 TUẦN. NẾU KO THAY ĐỔI CHO ĐI TÀU SUỐT
nhà cháu xin ủng hộ nhiệt tình chứ dạo này thấy DD MCT nhiều bài tư vấn bậy , đọc xong rối hết đầu các cụ ạ

cụ yên tâm bận thì bận nhưng tôi vẫn theo dõi thường xuyên và xử lý những vấn đề vướng mắc, thành viên thiếu ý thức sẽ xử lý theo nội quy của diễn đàn O-H

bacsimay

Tài xế O-H
Lọ mọ mãi em mới tìm ra bệnh của em nó.
- 3 đường hoà thao tác trên ngăn kéo lắp lộn nhau
- em thay luôn ba lô vế ngoai TVC ( chạy lại điện ) chỉnh chọt 1 lúc là em nó làm nhanh như -6 :))

bomva

Tài xế O-H
Lọ mọ mãi em mới tìm ra bệnh của em nó.
- 3 đường hoà thao tác trên ngăn kéo lắp lộn nhau
- em thay luôn ba lô vế ngoai TVC ( chạy lại điện ) chỉnh chọt 1 lúc là em nó làm nhanh như -6 :))
thật không hổ danh là BACSIMAY.cụ có thể nói rõ hơn về phần điện PC200-3 mà cụ chậy lại cũng như tác dụng của ba cái đường ty o mà theo cụ nói là HÒA thao tác được không ạ !!!

bacsimay

Tài xế O-H
Dạ em thì ko dõ lắm về tên kí hiệu của sơ đồ nhưng em làm xong con pc 200-3 làm ngọt thật. Phần điện em thay cục ba lô van điện mới cắm rắc điện là xong.
Còn phần ngăn kéo em đổi 3 tyo khiển đẩy ti cụt ..tác dụng hoà cắt bơm ....Nếu sai sót bác chỉ giáo thêm cho em và ae cùng biết !

thaoha

Moderator

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên