Cụ nào đang làm về sơn Hydrographics cho em học nghề với ạ

B
Bình luận: 1Lượt xem: 6,643

bibodalat

Tài xế O-H
công nghệ sơn Hydro graphic hay còn gọi là sơn nhúng,em xem nhiều các video rồi thấy rất hay mà ko biết họ làm như thế nào bác nào đang làm cho em xin học nghề đc ko ạ.theo em tìm hiểu thì film để nhúng có bán tại moto kieu nhưng mà ko biết là sử dụng những loại dung dịch nào.có đem về để em yêu khoa học chút mà ko thành công.Cụ nào có bí quyết chia sẻ cho em chút đỉnh đc ko ạ.em đang làm ở Đà Lạt.thanks

ducminh11111

Tài xế O-H
công nghệ sơn Hydro graphic hay còn gọi là sơn nhúng,em xem nhiều các video rồi thấy rất hay mà ko biết họ làm như thế nào bác nào đang làm cho em xin học nghề đc ko ạ.theo em tìm hiểu thì film để nhúng có bán tại moto kieu nhưng mà ko biết là sử dụng những loại dung dịch nào.có đem về để em yêu khoa học chút mà ko thành công.Cụ nào có bí quyết chia sẻ cho em chút đỉnh đc ko ạ.em đang làm ở Đà Lạt.thanks
mình cũng đang tìm hiểu cn hydro garaphic mà sơ sơ qua link này http://6giosang.com/khoa-hoc/video-cong-nghe-son-phu-hydrographics-862408.html . và theo mình nghĩ nó giống giống sơn theo kiểu Swirling (nhúng ) là dùng nước + sơn gốc dầu ..... trên youtube có bạn tham khảo thêm có gì trao đổi nhé :D:D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên