Xin tài liệu Hitachi EX160 WD

T
Bình luận: 19Lượt xem: 2,022
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình học văn kém có gì không phải mong anh em bo qua cho ,
Tài liệu không thiếu, muốn xin xỏ thì phải ngoan.
Văn có thể kém nhưng phải biết lễ phép, phải biết tôn ti trật tự. Mình là ai, người ta là ai phải biết được. Cụ cứ ngẫm mà xem, chẳng ai nhọc hơi đi tiếp chuyện một thằng trẻ ranh, miệng còn hơi sữa lại ăn nói cộc lốc cả.

tranductdxt

Tài xế O-H
cám ơn những lời đóng góp chân thành và nhiệt tình của các bác,e sẽ cố gắng sửa chữa và hoàn thiện mình
Kính cụ tranductdxt , nhiều Cụ đã nhắc cụ roài Gã không nhắc nữa , tài liệu là tài liệu giấy nếu cụ cần thì lên đây Gã cho photo đem về mà dùng nhé ( tài liệu này cũng là Bạn tặng cho thôi)
cu giẻ ơi cụ ở chỗ nào để em đến muợn cụ về phố tô,em cảm ơn cụ đã đóng góp ý kiến e sẽ sửa ngay

thaoha

Moderator
Tặng cụ xem chơi

http://data.oto-hui.com/dmrbf6bd1w71.html

N

nguyenduy.cngtvt

Khách
Bạn tranduc mua đc giá bao nhiêu?.
-cảnh cáo cụ nếu 1 lần nữa nói chuyện mua bán tài liệu là tôi cho cụ đi tàu suốt
sửa bài : thaoha

N

nguyenduy.cngtvt

Khách
cụ nguyễn duy có tài liệu về điện không,của cụ thảo hà cho em bằng thủy lực[/quote
Tớ sao dám múa rừu qua mắt thợ ( vậy cụ ko phải là thợ.ý cụ là sao???)
Thảoha đã nhận vụ của bạn thì hỏi lại cụ ấy xem.. Kiểu gì cụ ấy chả có..
@ nguyenduy.cngtvt
Nếu có thể giúp đc người thì cứ giúp.ko phải đau đẻ chờ sáng trăng,cũng có thể cụ có time lên mạng khi có người cần giúp ,thì cụ giúp sao phải chờ sáng trăng???

N

nguyenduy.cngtvt

Khách
Bạn tranduc mua đc giá bao nhiêu?.
Đùa tí. Nhưng tài liệu gì cụ Thaoha k có thì pm mình nhé.:v
Thảoha đã nhận vụ của bạn thì hỏi lại cụ ấy xem.. Kiểu gì cụ ấy chả có..
Có phải thích đẻ là đẻ đc đâu, phải có hứng mới ra đc chứ..
Thật là vô phúc cho ông bố bà mẹ nào chót đẻ ra thằng con như thế này!!!

Và cũng thật vô phúc cho cái trường nào chót đào tạo ra cái loại người như vậy!!!

Cho đi tàu suốt vĩnh viễn luôn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên