Komatsu báo lỗi E10

V
Bình luận: 8Lượt xem: 2,689

thaoha

Moderator
Hồi bẩm các cụ hôm nay nhà cháu nhận được điện nhờ chữa con PC 1150-6 báo lỗi E10 và không ga điện được. Nhưng nhà cháu chưa nghe thấy tên tuổi con này bao giờ có cụ nào có thông tin và sơ đồ em nó cho nhà cháu xin với ạ.
-Cụ chủ thớt E10 đây là user code còn service code là E =??? nữa

vanchec

Tài xế O-H
Nhà cháu chưa đi khảo sát được cụ ạ, qua điện thoại nhà cháu hỏi còn E??? nào thì họ không biết, Cụ Bui Son Lam chia sẻ cho nhà cháu xin em 1100-6 với.

bui son lam

Tài xế O-H

hoangjimy

Tài xế O-H
lỗi e10 có trong shop đó, đó là lỗi kết nối. em có shop 1100-6. không biết bác làm con này ở đâu, quảng ning phair không. hiên em vừa làm xong con 1100 và đang làm con 1250-6. bác đưa mail đây em gưi shop cho
[MERGETIME="1411922961"][/MERGETIME]
lỗi kết nối này là của van điện ddieuf khiển bơm cao áp nhé, con bác đang làm có phải có 2 con van điện dk bơm cao áp không. không dùng moto ga phải không, chắc con van điện của bác đi rùi, hoăc dây bị chập rùi
[MERGETIME="1411922979"][/MERGETIME]
lỗi kết nối này là của van điện ddieuf khiển bơm cao áp nhé, con bác đang làm có phải có 2 con van điện dk bơm cao áp không. không dùng moto ga phải không, chắc con van điện của bác đi rùi, hoăc dây bị chập rùi
[MERGETIME="1411923125"][/MERGETIME]

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên