Lên côn tay cho xe wave apha

hoangtrieu
Bình luận: 42Lượt xem: 40,881

huysuzuki

Tài xế O-H
cái vụ côn dầu nhiều người lên rồi mà sao coi bộ không bền, bạn vẫn có thể lên côn cơ (kéo day) như những chiếc xe cồn tay bình thường ở VN, vấn đề ở đây là phải có lốc nồi chế côn tay dưới 600k ở tân thành bán đầy (Full lốc, dây, tay côn) với lại bạn cần cố định 3 càng bằng nhiều cách (chiêm thêm lông đền hoặc hàn 3 cạnh, hoặc có thể tiện cái tạ dên giống như trên AXELO)

tungvay

Tài xế O-H
cái vụ côn dầu nhiều người lên rồi mà sao coi bộ không bền, bạn vẫn có thể lên côn cơ (kéo day) như những chiếc xe cồn tay bình thường ở VN, vấn đề ở đây là phải có lốc nồi chế côn tay dưới 600k ở tân thành bán đầy (Full lốc, dây, tay côn) với lại bạn cần cố định 3 càng bằng nhiều cách (chiêm thêm lông đền hoặc hàn 3 cạnh, hoặc có thể tiện cái tạ dên giống như trên AXELO)
chinh xác là bao nhiêu vạy cụ mà cụ có hinh ảnh của lốc ché nào không

huysuzuki

Tài xế O-H
chinh xác là bao nhiêu vạy cụ mà cụ có hinh ảnh của lốc ché nào không

Khóa 3 càng

[MERGETIME="1410537627"][/MERGETIME]
khoảng 600k công chế cháo nầy nọ hết chắt cở 800k
[MERGETIME="1410537648"][/MERGETIME]

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Khóa 3 càng

Tôi muốn mua riêng cái tay côn thì giá thế nào? Tôi định chế thêm tay phanh cho Dream, bác chỉ giúp

PhuongDauCa

Tài xế O-H
Mình thấy Cách của bạn Huysuzuki, thay lốc và khóa bố 3 càng rất đúng,hình ảnh rất rõ ràng mình góp ý thêm là nên mua 1 bộ côn cũ khoảng 2-300k về chế cháo khóa 3 càng chuột bạch cho nó yên tâm, vít ra nhả côn tập tành cũng ko sót
Có b nào biết địa chỉ bán lốc côn đó ở HN không?

datbikerhy

Tài xế O-H

Khóa 3 càng

khóa 3 càng kiểu này có ngày tan cái biên..tạ dên của ex hay axelo cũng chỉ khoảng hơn 500g ..còn cái đống kia hôm nọ e cân được 1.5kg..gấp 3 lần cái tạ dên @@ ..

truyenminh705

Tài xế O-H
Mình cần lên côn tay cho xe wave apha ..... ai có thể hướng dẫn giúp mình được không????
SIEUXEOTOHUISIEUXEOTOHUISIEUXEOTOHUISIEUXEOTOHUISIEUXEOTOHUISIEUXEOTOHUISIEUXEOTOHUISIEUXEOTOHUI

Em không biết nhưng theo em cụ đừng lên côn tay làm gì, tốn tiền, khó chạy. Nhất là khi chở em yêu, muốn nắm tay cũng khó.
Muốn côn tay ngon lành, bán anpha mua Axelo, exciter...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên