ford everest

T
Bình luận: 6Lượt xem: 1,246

truongbg01

Tài xế O-H
hum nay em gặp con everest đời 2010 số tự động . hiện tượng của em nó là để khó lỗ nhưng khi cậu thêm bình điện nữa thì để lộ những đề van dại .cầm máy x431 vào kiểm tra thì không có lỗi gi .kiểm tra xây tốt nhưng thời gian xay chỉ không 5 hoặc 6 giây thời gian xây đó có wa ngắn không các cụ .chiều nay em đã tháo để đem đi bảo dưỡng sáng mai lap xem sao .các bác cho em ý kiến để mai em tiếp tục với em nó

synguyenvn

Tài xế O-H
.kiểm tra xây tốt nhưng thời gian xay chỉ không 5 hoặc 6 giây thời gian xây đó có wa ngắn không các cụ. mình k hiểu chỗ này bạn à

haiphuc

Tài xế O-H
Máy dầu đề rai khó nổ,cụ ktra cái lọc nhiên liệu xem có tắc,bẩn ko.bộ turbo tăng áp như nào....cơ mà sao cụ nói ngọng à.sai chính tả lung tung.dich mãi mới hiểu một ít.mà cụ cũng cho a e ít thông tin quá.....chém sợ trượt.

truongbg01

Tài xế O-H
Máy dầu đề rai khó nổ,cụ ktra cái lọc nhiên liệu xem có tắc,bẩn ko.bộ turbo tăng áp như nào....cơ mà sao cụ nói ngọng à.sai chính tả lung tung.dich mãi mới hiểu một ít.mà cụ cũng cho a e ít thông tin quá.....chém sợ trượt.
cam on anh em nha . hom nay cho no ra vien rui .cai de cua no bi hong co gop .em mang di lam lai lap vao cai de ngon ngay
[MERGETIME="1411050350"][/MERGETIME]
.kiểm tra xây tốt nhưng thời gian xay chỉ không 5 hoặc 6 giây thời gian xây đó có wa ngắn không các cụ. mình k hiểu chỗ này bạn à
có nghĩa là thời gian dong điện cấp cho xây chỉ khoảng 5 giây thôi
[MERGETIME="1411050364"][/MERGETIME]
có nghĩa là thời gian dong điện cấp cho xây chỉ khoảng 5 giây thôi
[MERGETIME="1411050425"][/MERGETIME]
có nghĩa là thời gian do

co nghia la dong điện cấp cho xây chỉ khoảng 5 giây thôi
[MERGETIME="1411050504"][/MERGETIME]
có nghĩa là thời gian do

có nghĩa là dòng điện cấp cho xây chỉ 5 hoặc 6 giây thui
[MERGETIME="1411050524"][/MERGETIME]
có nghĩa là thời gian do

có nghĩa là dòng điện cấp cho xây chỉ 5 hoặc 6 giây thui

duydienoto

Tài xế O-H
cụ tả khó nổ khởi động có khỏe hay yếu thử núc nóng máy hay nguội máy thì mấy chém nổi nói chung chung không biết đâu mà nần

phulambor

Tài xế O-H
hum nay em gặp con everest đời 2010 số tự động . hiện tượng của em nó là để khó lỗ nhưng khi cậu thêm bình điện nữa thì để lộ những đề van dại .cầm máy x431 vào kiểm tra thì không có lỗi gi .kiểm tra xây tốt nhưng thời gian xay chỉ không 5 hoặc 6 giây thời gian xây đó có wa ngắn không các cụ .chiều nay em đã tháo để đem đi bảo dưỡng sáng mai lap xem sao .các bác cho em ý kiến để mai em tiếp tục với em nó
bác mở CKP ra vệ sinh xem sạch k. tiếp đó đẩy tấm giữ ckp để ckp gần với vành răng hơn.sẽ dễ nổ hơn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên