Những dòng xe hay đại tu máy

V
Bình luận: 9Lượt xem: 1,131

synguyenvn

Tài xế O-H
Những thương hiệu xe tải Trung Quốc phổ biến nhất hiện có Dongfeng, Sinotruk, FAW, JAC, Chenglong… và xe Foton được lắp ráp, kinh doanh bởi Thaco Truck.

tungnguyen_tny9x

Tài xế O-H
Em cần khảo sát các dòng xe hay thay
Pittong
Bộ bạc xéc măng
Bộ miễng
Bộ ron đại tu
Các bác làm nhiều dòng xe hay để ý những dòng xe nào cảu hãng nào hay thay những cái này góp ý em với.Em cảm ơn
Nếu nói đến đại tu máy thì chủ yếu là các dòng xe tải nặng. nhất là các xe mà chở than ở trên mỏ đó bác. như komatsu, cat, ...

bao7329

Tài xế O-H
Cụ chủ hỏi câu này hơi khó rồi .nó còn phụ thuộc cụ chuyên sửa xe gì .khu vực cụ làm loại nào hay hoạt động nữa.chứ xe nó nhiều loại sao liệt hết cho cụ dc

vanlocoto

Tài xế O-H
Cụ chủ hỏi câu này hơi khó rồi .nó còn phụ thuộc cụ chuyên sửa xe gì .khu vực cụ làm loại nào hay hoạt động nữa.chứ xe nó nhiều loại sao liệt hết cho cụ dc
Em sắp lên đơn hàng những mặt hàng này nên cần khảo sát để nhập cho dòng nào nhiều dòng nào ít cho thị trường xe phía nam.Đương nhiên em cũng có người khảo sát thực tế nhưng trên diễn đàn sẽ có nhiều người ở nhiều tỉnh thành sữa nhiều dòng xe sẽ dễ cho em nắm được mình nên nhập loại nào nhiều chứ bác

thongdo07

Tài xế O-H
Việc đại tu thì phụ thuốc nhiều vào tình trạng sử dụng ạ, nhưng đúng là cháu thấy các dòng của Tung Của nhanh phải đi đại tu hơn ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên