khi lùi một số xe tải lai có nhạc lùi

hoanbugatti
Bình luận: 12Lượt xem: 8,425

chuanchop

Tài xế O-H
Bac vào số là có công tắc nó tự đóng lại cho còi bác kêu, nếu còi ko kêu đèn lùi ko sáng bác kt lại công tăc nó năm trên hộp số

0zawa

Tài xế O-H
bác muốn nghe nhạc gì để em chế cháu cho nhé. đàm vinh hưng hay bằng kiều đan trường cẩm ly gì dc hết hay máu nửa quất nonstop luôn nhé!
đùa thui chứ cụ de + xinhan thui. ra chợ mua về 1 rổ mà đấu cụ ạ

buianhduy123456

Tài xế O-H
xe con thì không có vụ này.chỉ trên xe tải thôi.có loại kèn lùi có 2 dây 1 mass 1 số lùi.còn kèn signal thì nó nằm trong cục chớp lun.bạn muốn làm thì nên xem trước xem xe mình thuộc vào loại nào nhé

sunt808

Tài xế O-H
xe con thì không có vụ này.chỉ trên xe tải thôi.có loại kèn lùi có 2 dây 1 mass 1 số lùi.còn kèn signal thì nó nằm trong cục chớp lun.bạn muốn làm thì nên xem trước xem xe mình thuộc vào loại nào nhé
em hỏi ngu tí bác,nếu còi signal nó nằm trong cục chớp ta chế thêm còi ở ngoài nửa được không bác.

0zawa

Tài xế O-H
em hỏi ngu tí bác,nếu còi signal nó nằm trong cục chớp ta chế thêm còi ở ngoài nửa được không bác.
chế bình thường thôi cụ ạ. thướng thướng mấy thợ ngoài đấu nhanh thì lấy lửa đèn sau xinhan 2 bên vô 2 dây xinhan của còi, lửa de vô dây nhạc còi , còn lại là mass thui

AUTOHUNGQUANG

Tài xế O-H
chế bình thường thôi cụ ạ. thướng thướng mấy thợ ngoài đấu nhanh thì lấy lửa đèn sau xinhan 2 bên vô 2 dây xinhan của còi, lửa de vô dây nhạc còi , còn lại là mass thui
em thấy cái này đơn giản, cụ mua bộ nhạc theo ý mình, ngoài khu nhattao nhiều lắm. cụ đầu như cụ 0zawa thì ok thôi, không thì đến chổ mua nó đấu cho, công chừng 0.5 xị ^^!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên