cách vào màn hình báo lỗi của pc200-7 đời đầu

H
Bình luận: 16Lượt xem: 2,788

thaoha

Moderator
cụ cho xin mấy bô ảnh cái monitor đó lên xem nào???
có giống hình dưới ko???

canhoto

Tài xế O-H
Em nhớ không nhầm thì vẫn nhấn và giữ phím mũi tên đi lên rồi nhấn 1, 2, 3. Màn hình như cụ thaoha đưa lên thì phải.

bui son lam

Tài xế O-H
em đang đấu lại hộp cpu cho con pc200-7 đời dùng moto ga mà không biết cách xem báo lỗi như thế nào. màn hình con này khác với -7 của đời kim phun điện tu nhé các bác. đời kim phun là nhan dấu lên và 123, nhưng đời này em không biết, Các bác giúp em với
cụ đấu lại hộp cpu ko có shop thì cụ đấu kiểu ji đc.nhà cháu thấy trong shop có hướng dẫn vào màn hình đó

bomva

Tài xế O-H
màn hình như cụ nói không phải là đời đầu hay đời cuối gì cả mà em nó là hàng STD và hàng thailand thôi
em nó đây !!!!

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
em đang đấu lại hộp cpu cho con pc200-7 đời dùng moto ga mà không biết cách xem báo lỗi như thế nào. màn hình con này khác với -7 của đời kim phun điện tu nhé các bác. đời kim phun là nhan dấu lên và 123, nhưng đời này em không biết, Các bác giúp em với
em toàn thấy pc 200-7 dùng động cơ 6d102 bơm cao áp bình thường mà bác có kim phun điện tử đâu chứ o_O
[MERGETIME="1412953266"][/MERGETIME]
màn hình như cụ nói không phải là đời đầu hay đời cuối gì cả mà em nó là hàng STD và hàng thailand thôi
em nó đây !!!!

View attachment 26946
cái màn hình này hình như hỏng là nhấp nháy lên màn hình phải không bác
[MERGETIME="1412953273"][/MERGETIME]
em nó đây !!!!

View attachment 26946
cái màn hình này hình như hỏng là nhấp nháy lên màn hình phải không bác

hoangjimy

Tài xế O-H
cụ đấu lại hộp cpu ko có shop thì cụ đấu kiểu ji đc.nhà cháu thấy trong shop có hướng dẫn vào màn hình đó
từ trước tới giờ mình không biết xem sơ đồ vì không biết đọc tiếng anh nhưng đấu cpu chưa con nào là không được cả. Nhìu lúc phải đi đấu lại hôp cho một số máy đẫ có người đấu trước. Nghe chủ máy nói người trước dùng tài liệu và máy tính. Thế mà đấu chẳng đâu vào đâu

baybong123

Tài xế O-H
từ trước tới giờ mình không biết xem sơ đồ vì không biết đọc tiếng anh nhưng đấu cpu chưa con nào là không được cả. Nhìu lúc phải đi đấu lại hôp cho một số máy đẫ có người đấu trước. Nghe chủ máy nói người trước dùng tài liệu và máy tính. Thế mà đấu chẳng đâu vào đâu
cụ này là một đại cao thủ rồi . ẩn lấp bấy lâu nay.jo mới cho a e mở rộng trí tưởng tượng

bui son lam

Tài xế O-H
mong cụ cho nhà cháu mở mang đầu óc

canhoto

Tài xế O-H
Em cũng đã đấu hộp nhiều máy bị chộm, kiếm được cái hộp và giắc nguyên bản thì cứ mầu dây giống nhau mà nối vào là ok. Nhưng với những hộp mà không có zắc phải chế chân cắm nếu không có sơ đồ thì không biết cụ có cao kiến gì mong cụ chia sẻ?

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên

em đã đáu xong, cám ơn các bác, con này báo lỗi là ấn còi con ve và nút tự động

Trước hết là xin chúc mừng.
Xin nói thật là mình phải đọc tài liệu "LÒI CẢ MẮT" mới thấy cái đoạn hướng dẫn như hình bên dưới !!!

Vậy mà "THÁNH" thì "KHÔNG CẦN ĐỌC TÀI LIỆU, CHỈ CẦN DÙNG TRÍ TƯỞNG TƯỢNG" mà biết được cách "..ẤN CÒI CON VE VÀ NÚT TỰ ĐỘNG".

Quá giỏi !!! Đúng là "THÁNH" thật !!! Xin bái phục !!!

hoangjimy

Tài xế O-H
Trước hết là xin chúc mừng.
Xin nói thật là mình phải đọc tài liệu "LÒI CẢ MẮT" mới thấy cái đoạn hướng dẫn như hình bên dưới !!!

Vậy mà "THÁNH" thì "KHÔNG CẦN ĐỌC TÀI LIỆU, CHỈ CẦN DÙNG TRÍ TƯỞNG TƯỢNG" mà biết được cách "..ẤN CÒI CON VE VÀ NÚT TỰ ĐỘNG".
Quá giỏi !!! Đúng là "THÁNH" thật !!! Xin bái phục !!!

Ko đọc được nhưng xem hình bác a.dịch thì đoán thui.cái khó ló cái khôn.

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Ko đọc được nhưng xem hình bác a.dịch thì đoán thui.cái khó ló cái khôn.

Lại nói tiếp rằng nếu chỉ "ẤN CÒI CON VE VÀ NÚT TỰ ĐỘNG" thì "CHƯA THỂ VÀO XEM MÀN HÌNH BÁO LỖI" được nhé !!!

Nó còn một "NÚT ẨN CHÌM", nút này không có màu hay ký hiệu gì cả như hình bên dưới.

Nambgcb

Tài xế O-H
Lại nói tiếp rằng nếu chỉ "ẤN CÒI CON VE VÀ NÚT TỰ ĐỘNG" thì "CHƯA THỂ VÀO XEM MÀN HÌNH BÁO LỖI" được nhé !!!

Nó còn một "NÚT ẨN CHÌM", nút này không có màu hay ký hiệu gì cả như hình bên dưới.

Cháu cũng đã phục hồi thành công vài cái loại mỏng này rồi.Nay xem bài cụ mới biết thêm cái thao tác này cảm ơn cụ giúp cháu mở mang chúc cụ khoẻ !!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên