hỏi về điện ô tô xe mercedes

tranvanan2311
Bình luận: 5Lượt xem: 946

tranvanan2311

Tài xế O-H
đúng rồi. khả năng mất nguồn nhớ đậy bác xem khi tắt off thì đồng hồ báo giờ có sáng và nhảy không? nếu có thì đem đi sủa đầu hoặc thay thế. nếu không thì tìm cầu chì xem sao.
đồng hồ báo giờ xe này khi chủ xe mới mua lại đã không thấy hiển thị rồi bác ah
[MERGETIME="1413038282"][/MERGETIME]
bác nào hướng dẫn em cách kiểm tra không a.em đã kiểm tra cả hộp cầu chì rồi nhưng không có cầu chì nào đứt ah
[MERGETIME="1413038314"][/MERGETIME]
có thể là mất nguồn nuôi battery cu a!
[MERGETIME="1413038324"][/MERGETIME]
có thể là mất nguồn nuôi battery cu a!
bác nào hướng dẫn em cách kiểm tra không a.em đã kiểm tra cả hộp cầu chì rồi nhưng không có cầu chì nào đứt ah
[MERGETIME="1413038384"][/MERGETIME]
đúng rồi. khả năng mất nguồn nhớ đậy bác xem khi tắt off thì đồng hồ báo giờ có sáng và nhảy không? nếu có thì đem đi sủa đầu hoặc thay thế. nếu không thì tìm cầu chì xem sao.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
đồng hồ báo giờ xe này khi chủ xe mới mua lại đã không thấy hiển thị rồi bác ah
[MERGETIME="1413038282"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1413038314"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1413038324"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1413038384"][/MERGETIME]

bác mở cái đầu đĩa ra phía sau xem có đứt dây không? xem dây BATT phía sau có ký hiệu đấy.

traibaria2002

Tài xế O-H
các bác nào giúp em với.em làm xe mercedes m140 ,chủ xe báo em rằng máy phát nhạc của xe không thể nhớ được.ví dụ như đang phát nhạc bài số 5 mà tắt chìa khóa bật lại thì nó không phát tiếp bài thứ 6 mà nó lại hát bài thứ 1.bác nào biết chỉ giáo giúp em với
Chao Bac TranVanAn2311 !
em xin tra loi Bac nhu sau nhe ! ve benh tren xe cua Bac rat don gjan Bac ah ! Bac thao dau dia tren xe cua Bac ra nhin vao sau cum gjay dien cau dau dia ak ! co 2 gjay nhu sau : 1 la day mau Do 2 la day mau Vang ! Bac hoan doi vi tri cau 2 day tren thj se dc nhu y muon cua Bac ! e Chuc Bac thanh cong .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên