E15 CA559 của 300-8

H
Bình luận: 7Lượt xem: 1,876

thaoha

Moderator
con máy pc300-8 nhà em mới cân lại kim phun điện tử, chạy được nửa tháng thì tự nhiên máy yếu hẳn đi, gần như ko xúc được. Màn hình báo lỗi e15 và ca559. Các bác tư vấn em với

@chủ thớt lại giả chết bắt quạ roài. đấu hộp ko cần sơ đồ vẫn đấu tốt, thế mà lại bẩu ko biết lỗi này là lỗi gì kể cũng lạ.trong phần thảo luận đã có rất nhiều bài viết về lỗi này rồi.chủ thớt tìm đọc đi nhé .còn ko thì mã code của lỗi này đây tự tra nhé

hoangjimy

Tài xế O-H
@chủ thớt lại giả chết bắt quạ roài. đấu hộp ko cần sơ đồ vẫn đấu tốt, thế mà lại bẩu ko biết lỗi này là lỗi gì kể cũng lạ.trong phần thảo luận đã có rất nhiều bài viết về lỗi này rồi.chủ thớt tìm đọc đi nhé .còn ko thì mã code của lỗi này đây tự tra nhé
bác thao ha lại quá lời rùi, em không biết đọc tiếng anh mà. còn đấu hộp cứ cùng mấu mà nện thui. dây nào cung máu nhau thì để ý kích thước của dây

thaianh

Tài xế O-H
bác thao ha lại quá lời rùi, em không biết đọc tiếng anh mà. còn đấu hộp cứ cùng mấu mà nện thui. dây nào cung máu nhau thì để ý kích thước của dây

THẾ CỤ GẶP EM ECU PC450-7 CÓ 8 CẶP DÂY KIM VÀ BƠN CẤP CÙNG MẦU CÙNG KÍCH THƯỚC THÌ CỤ ĐẤU MÀ NỔ ĐƯỢC THÌ BÁI PHỤC

chxm

Tài xế O-H
  1. Chuyên làm điện , khó quá thì chuồn
  2. cụ có chú thích rồi đây
  3. ồ cụ thái ơi khó quá thì chuồn

hoangjimy

Tài xế O-H
Nhà cháu tày hấy hình như cụ đọc và viết rất tốt tiếng anh đấy chứ. Cụ chém nhà cháu nhè nhẹ thôi nhé:D
mình đọc tiếng anh cũng tàm tạm thùi, nhiều lúc đi làm ngại mang tài liệu nên đấu theo kinh nghiệm. ngày xua khi mới vào nghè còn xem tài liệu. giờ ngại đọc nên đấu theo trí tưởng tượng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên