tìm nơi học nghề

tiendung211
Bình luận: 19Lượt xem: 1,757

tiendung211

Tài xế O-H
hoặc các bác ai biết chỗ nào cần phụ việc cũng được. em cũng làm được những công việc đơn giản rồi nay muốn học hỏi thêm chút kinh nghiệm để kiếm bát cơm nuôi cháu mong các bác nhiệt tình giúp đỡ. em năm nay cũng u30 rồi đã có vợ và 2 cháu mong các bác ai biết giúp giùm em. em xin chân thành cảm ơn

haiphuc

Tài xế O-H
Ca này khó đỡ đây.cái khó nhất là cụ đã có gấu và f1,f2...mà lại đi phụ việc...e thương cho f1,f2 nhà cụ thôi....cụ thử tìm cv khác có thu nhập cao hơn để đảm bảo cho 2 f nhà cụ..khuyên chân thành đấy...

Các Cụ nhầm nhọt roài! Chủ thớt đã làm tốt về phần động cơ, nay muốn làm thêm về phần thủy lực và phần điện của máy công trình. Nếu Cụ muốn, tôi có thể giúp Cụ. Xưởng của tôi ở ngay thành phố Thanh Hóa.

tiendung211

Tài xế O-H
cậu nói rõ hơn là một chút nàm nge nâu chưa
nhà cháu vào nghề cũng được chục năm rồi.
nhưng điều kiện mỗi lúc 1 khác, thời gian đầu nhà am làm cho công ty sông đà 4 thuộc tổng công ty sông đà. từ năm 2004 đến 2006
sau đó em vào nam lập nghiệp nh]ng làm hơi trái nghề 1 chút em làm vận hành máy ép thủy lực cho công ty gạch men bạch mã, sau lập gia đình, gấu có em bé và chuyển về bắc em làm về ô tô cho công ty AUTOCENTER thanh hóa, được vài năm. rồi em đi XKLĐ. mới về nước cuối năm vừa rồi. nói chung như em đã chia sẻ. em có thể tự xử lý được những công việc đơn giản về HTTL và động cơ. nay em muốn đi chuyên sâu hơn về thủy lực để phục vụ cho CS của gia đình và bản thân. vì thế em mong các bác ai biết thì giúp đỡ em với
[MERGETIME="1413780113"][/MERGETIME]
vâng trước hết em cảm ơn bác thủy. như bác nói riêng về động cơ thì em làm đượchết em chỉ muốn đi sâu vào thủy lực sau này còn có thể đi kiếm bát cơm được. em sẽ ghé xưởng bác thủy vào 1 ngày gần nhất để diện kiến bác thủy. bác thủy đồngý không ạ?
[MERGETIME="1413780238"][/MERGETIME]
chắc cụ này muốn đi làm thêm đẻ có kinh nghiệm về mở tại nhà đây mà. cụ mà tay không bắt giặc khó đấy. huống hồ cụ đã có cháu nhỏ rồi. nhà cháu khuyên cụ xem lại :)
sao lại tay không bắt giặc hả cụ. cụ cóđọc nhầm không ạ
[MERGETIME="1413780526"][/MERGETIME]
chắc cụ này muốn đi làm thêm đẻ có kinh nghiệm về mở tại nhà đây mà. cụ mà tay không bắt giặc khó đấy. huống hồ cụ đã có cháu nhỏ rồi. nhà cháu khuyên cụ xem lại :)
sao lại tay không bắt giặc hả cụ. cụ cóđọc nhầm không ạ

tiendung211

Tài xế O-H
ngày trước mình cung u30 đi học cũng có vợ có con , học thời gian gần năm quyết bán đát mở xương làm ăn , nay công viêc ok , vừa sửa xe vùa bán phụ tùng cs cung ổn đinh , tiếc là mình có nhiều thợ dang làm hiên nay không mời cụ về rồi , mình muốn nhắn cụ đừng thấy gian nan mà nản , co hơn nhiều tuổi thi chưa phải là trở ngại , mà phỉ có lòng yêu nghề và quyết tâm làm ăn ra trò , nên không nhất thiết phải đổi nghề , chúc cụ sớm tìm được công việc , nếu chờ ra tết mình mở thêm xưởng mới thì ok
vâng em cảm ơn lời khuyên và lời động viên thật tình của bác em biết điều đó và đã xác định kỹ rồi bác ạ nếu có dịp anh em mình có thể gặp nhau trao đổi công việc. em ở thanh hóa thế bác ở đâu ạ?

mrboy.35

Tài xế O-H
e la sv moi za truog các bac lm lau nam dui cho e hoi muon tim tai lieu chuyên ngành thi tim o dau.? Các bac co bí quyet gì học cho dễ hieu thi truyền cho e voi. E thich nghe nay lam nhug ma e di phụ thi bj ae lm lau chèn ep qua

cụ xin tài liệu đc đi ,rồi in ra >>> đốt>>>pha nước đường>>>uống đảm bảo nhanh thuộc và nhớ lâu phải biết

hoangjimy

Tài xế O-H
e la sv moi za truog các bac lm lau nam dui cho e hoi muon tim tai lieu chuyên ngành thi tim o dau.? Các bac co bí quyet gì học cho dễ hieu thi truyền cho e voi. E thich nghe nay lam nhug ma e di phụ thi bj ae lm lau chèn ep qua
Cái ji cũng có giá của no.mình là thợ mới chấp nhận bị chèn ép và lấy đó là động lực. Chú là svmà hơn thợ cái đầu mà.cave đi làm còn bị ma cũ bắt nạt hờnchu.han tín ngày xừacona chuia hgmf

anhvukt

Tài xế O-H
Cái ji cũng có giá của no.mình là thợ mới chấp nhận bị chèn ép và lấy đó là động lực. Chú là svmà hơn thợ cái đầu mà.cave đi làm còn bị ma cũ bắt nạt hờnchu.han tín ngày xừacona chuia hgmf
Sao vậy nhỉ?
Cuộc sống này sao cứ phải bon chen như vậy nhỉ? Giai thoại nào cũng có lối sống, phong cách riêng cắc cớ làm sao mà cứ bắt nạt nhau như vậy nhỉ? sống được bao lâu? sống để tự do lựa chọn, tự do cống hiến hay sống để dìm nhau chi vậy?

mrboy.35

Tài xế O-H
e biet la mk moi za thi nhẫn nhục chiu đựg de học hỏi.những thơ lau nam e k noi nhug ma may ng vào trc cũng ep nhau lắm. E co muon vưot mat ai dau chi muon học hỏi thêm kinh nghiêm ma kũg khó...e kug cảm thấy buồn các bac ạ

tiendung211

Tài xế O-H
ở đời ai học hết được chữ TÔI có thể định nghĩa ra đây cho mọi người học hỏi được không? cá nhân nhà em thì em hiểu như thế này: nếu ta thêm dấu sắc vào thì sẽ thành chữ ????... nếu thêm dấu huyền noc thành chữ?????? khi thêm dấu nặng nhì ta sẽ có chữ??????? và khi ta bỏ hết dấu lúc đó sẽ thành ..... vô nghĩa đúng không các bác. nên em cũng rút ra được rằng không nên để cái tôi lớn quá nó không những không được tôn sùng mà còn ....... hi em nói vậy có gì không đúng mong các bác tiếp tục chém đi ợ?/?????
[MERGETIME="1414462186"][/MERGETIME]
ở đời ai học hết được chữ TÔI có thể định nghĩa ra đây cho mọi người học hỏi được không? cá nhân nhà em thì em hiểu như thế này: nếu ta thêm dấu sắc vào thì sẽ thành chữ ????... nếu thêm dấu huyền noc thành chữ?????? khi thêm dấu nặng nhì ta sẽ có chữ??????? và khi ta bỏ hết dấu lúc đó sẽ thành ..... vô nghĩa đúng không các bác. nên em cũng rút ra được rằng không nên để cái tôi lớn quá nó không những không được tôn sùng mà còn ....... hi em nói vậy có gì không đúng mong các bác tiếp tục chém đi ợ?/?????

phanvankhanh

Tài xế O-H
hoặc các bác ai biết chỗ nào cần phụ việc cũng được. em cũng làm được những công việc đơn giản rồi nay muốn học hỏi thêm chút kinh nghiệm để kiếm bát cơm nuôi cháu mong các bác nhiệt tình giúp đỡ. em năm nay cũng u30 rồi đã có vợ và 2 cháu mong các bác ai biết giúp giùm em. em xin chân thành cảm ơn
Làm một mình tự do hơn cụ ơi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên