audi a4 hao nhot

D
Bình luận: 17Lượt xem: 2,745

duylaw

Tài xế O-H
tình hình là xưởng em có nhận còn audi a4,tình trạng là xe chạy rất là hao nhớt (chạy khoảng 300km hào gần 2 lít nhớt),trên Ổ-H mình có thể giúp e tìm ra nguyên nhân của e nó được không ạ,xe đã thay turbo mới,cứ thay nhớt mới vào là đi khoảng 100km là nhớt chuyển sang màu đen...mong anh em giúp đỡ...

duylaw

Tài xế O-H
xe đã thay turbo bác ah...nhót rất hao,,và nhanh chuyển màu...chạy khoảng 100km là nhợt đã chuyển sang màu đen

duylaw

Tài xế O-H
van 1 chiều phải không cụ ...cũng đã thay...nhưng mà vẫn vậy cụ ạh...bán đầu xe ra khỏi xanh nghi nghut...cho thấy turbo đã hết ra khỏi...nhưng mà chủ xe chạy khoảng 300km lại báo hết nhớt...xả ra thì thấy hào khoảng 2lit cụ ah...

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
Nếu bác đã thay van thông hơi động cơ trên nắp dàn cò thì xec măng con này bị hỏng rồi ạ , trên xe audi dòng này xec măng cũng khá là kém rất hay bị hỏng , con này bác nên hạ máy xuống đại tu nhé

duylaw

Tài xế O-H
mấy anh em trong xưởng cũng đã nghĩ tới vấn đề này...nhưng mà chủ xe vì xe mới nên vẫn còn lưỡng lự các bác ạ...rất cảm ơn các bác đã chia sẻ những ý kiến rất quý báu ạ

NgocDuy979

Tài xế O-H
mấy anh em trong xưởng cũng đã nghĩ tới vấn đề này...nhưng mà chủ xe vì xe mới nên vẫn còn lưỡng lự các bác ạ...rất cảm ơn các bác đã chia sẻ những ý kiến rất quý báu ạ
Nếu không muốn hạ máy bác thử dùng loại phụ da trung tu không cần bổ máy xem sao , đây là ý kiến của riêng em.

haiphuc

Tài xế O-H
Cụ phải nói cả tình trạng nước nôi như nào,khí xả ra sao,hơi hồn đã ktra chưa thì ae chém mới chuẩn đc ạ....e định chém nhưng sợ trượt.

dtdk17

Tài xế O-H
CỤ THỬ RÚT THƯỚC THĂM DẦU LÊN XEM HƠI CÓ PHỤT RA Ở ĐẤY KO.VÀ CẢ NẮP ĐỔ DẦU NỮA.NẾU CÓ THÌ CHO NÓ LÊN BÀN MỔ NHÉ.

trungauto

Tài xế O-H
Dòng Audi rất dở vụ hao nhớt, ra khói. Em đã từng thay bạc em nó 1 lần. NHưng trước khi tháo phải kiểm tra kỹ Turbo , van thông hơi Carter để tránh phán nhầm bệnh.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên