x5 e70 tháng 10. 2007 còi và cửa kính

G
Bình luận: 2Lượt xem: 1,047

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
tình hình nhà cháu làm em x5 e70 3.0 bệnh cháu nó mất còi làm mấy chỗ ko dc mang đến chỗ cháu ah
sơ bộ cháu nó bị mất còi .
hai cửa kính trước lái và trước phụ ko nên xuống dc nằm im ah
cháu cho kiểm tra còi ok
cháu châm điện vào cầu trì còi kêu inh ỏi
vậy cháu tam gác còi lại vì em này còn kiểm tra cáp còi phím bấm bảng cầu trì và role còi
cháu làm cửa kính
2 cánh trước ko nên xuống dc
2 cánh còn lại cháu nó bị nên xuống rật cục khực khực
cháu cắm icom kiểm tra ko có lỗi nào cả
cháo vào sơ vít phăn sần reset hộp điều khiển cửa kính phía trước ok hai cửa trước nên xuống dc mà khực khực như hai cửa sau
tiếp tục cháu vào sơ vít phăn sần reset các cửa kính có 5 ô
1 là cửa trước lái
2 trước phụ
3 sau lái
4 sau phụ
5 end
cháu vào từng cửa một rồi nếch nếch reset dc 3 cửa còn một cửa lái cháu ko resets dc là cửa trước lái khực khực mất auto kick hoạt ko nên xuống dc chỉ dùng công tắc bấm nhả để nên xuống
cho nhà cháu hỏi một câu là có cách resets nào khác không ah nhà cháu thử kiểu toyota kiểu bà già cưỡi châu rồi ah
ko ăn thua gì
và một điều nữa là nhà cháu ko tìm thấy con role còi đâu cả mặc dù sơ đồ có mà cháu tìm ko có ở vị trí đó ah cầu trì thì đúng f9 ok còn k2 ko

làm đén đây chủ xe bảo cháu là hai hôm nữa làm tip
vả một điều buồn nữa là chủ xe bảo là anh quên ko đóng cửa sổ trời vào hôm mưa bão anh phải sấy khô mấy ngày chạy hai tháng thì có bệnh này
các cụ bốc thuốc em cho em này nhà cháu se cho em nó nên đường

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
Rơ le còi con này nằm tích hợp với bảng cầu chì bên cốp phụ đấy sếp ạ , khiển cửa kính con này sếp thử kích hoạt thử xem thế nào đã rồi nới biết được , chứ reset ko ăn thua

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Rơ le còi con này nằm tích hợp với bảng cầu chì bên cốp phụ đấy sếp ạ , khiển cửa kính con này sếp thử kích hoạt thử xem thế nào đã rồi nới biết được , chứ reset ko ăn thua[/q
trong sơ đò thì có role mà thực tế thì ko
còn cửa kính kick hoạt dc 3 cửa một cừa ko kick dc 3 cửa kick dc thì resesset dc mỗi cửa lái ko resets dc ko kích hoạt dc
ko báo lỗi vậy mới đau cac cụ ah

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên