Xe jeep đạp ga lên kém

Nam-12
Bình luận: 7Lượt xem: 1,252

baotohalong62

Tài xế O-H
bạn nói rõ hơn một chút xe mỹ có phải không .nó chạy điện 24v hay điện 12v.dây cao áp kín hay hở.nếu là điện 24v bạn lưu ý bộ chia điện.kiểm tra kỹ con quay nhé nếu chạy chế bạn bảo dưỡng ché ,bu zi.bu zi chống nước hơi khó tìm đấy.chúc bạn thành công

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Có ai biết cách làm xe jep chi jup em với ạ máy nổ garanti thi rất la ok nhưng khi đạp ga thì máy nó lên rất kém lại con nổ lụp bụp nủa e đang nghi bị quả môbin nhưng vẩn chưa chắc chắn lắm ạ
Ít thông tin quá: loại xe, đời xe, cấu hình...Phải đủ, anh em tư vấn mới dễ được

Nam-12

Tài xế O-H
Con này nó chạy điện 24v chế của nó củng mang đi nhiều sưởng rồi bay no mới tới tay em.vìmobin con này người ta củng đả chế lại rồi .em thấy nó gián keo 502 oh môbin nhieu nên jo em nghj bị môbin ạ
[MERGETIME="1414057898"][/MERGETIME]
Ít thông tin quá: loại xe, đời xe, cấu hình...Phải đủ, anh em tư vấn mới dễ được
Con nay xe jep my anh a no chay điện 24v đời a2
[MERGETIME="1414057909"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1414057920"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1414057926"][/MERGETIME]

james

Tài xế O-H
Bác kiểm tra chế chỉnh lại vít gió với xăng vặn vào hết cỡ rồi mở ra 2,5 vòng với xoay chia điện cho thì nổ sớm chút xem nhé,loại này nổ lụp bụp khi nhiên liệu đốt không hết.

Nam-12

Tài xế O-H
Em thử hết rồi còn mổi cái mobin em đang nghi nhung chua chacchan vi mua mobin cua no phai gởi từ sg ra hn lẩn nen em chua chac chan

quachvancuong

Tài xế O-H
Có ai biết cách làm xe jep chi jup em với ạ máy nổ garanti thi rất la ok nhưng khi đạp ga thì máy nó lên rất kém lại con nổ lụp bụp nủa e đang nghi bị quả môbin nhưng vẩn chưa chắc chắn lắm ạ
nổ lụp bụp thì nghi lửa đặt không chuẩn bạn ơi, ga ren ty ngon ga lên ko ngọt,thế lụp bụp ở bô hay nổ ngược cổ hút ah, có phải bạn vừa thay hay sửa cây chia điên phải không. còn theo mình với loại xe này nếu bạn nghi bô bin bạn có thể chế bô bin em suzuki 660kg sang cũng dc,hoặc sử dụng boobin nước đấu sang, thanks

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên