exciter 2010

biencoi
Bình luận: 4Lượt xem: 977

biencoi

Tài xế O-H
kính các cụ.nhờ các cụ tư vấn giúp e.,e đang chạy ex đời 2010 côn tay nhưng mới gần đây e tháy côn số k dc ngọt ngào cho lắm .đi số 1 với tốc độ 20km mà vào số là có tiếng cạch nge rất to.số 2 đi với tốc độ 30 lên số 3 cũng thế,nge ma xót hết ruột.e đang dự định đi làm lại côn.mong các cụ chỉ giáo

hoadt

Tài xế O-H
Tôi cũng đang đi xe ex2010 côn tay. Xe bạn theo tôi ko có lỗi gì. Chỉ cần tăng xích + tra dầu + tăng dây côn cho nó cắt hết được côn. Trong 3 cái đó thì tăng xích tưởng đơn giản nhưng là đòi hỏi kinh nghiệm vì nếu căng quá sẽ phá có khi cả bạc càng. Mà chỉ hơi trùng là lại cạch cạch. Tôi thường để ở mức 2người ngồi tại chỗ trên xe màvxích vừa thẳng là ok vì khi ko tải nó lại trùng lại 1tý. Nếu xích đang khô thì bạn nên tra dầu trước, đi khoảng vài km rồi mới tăng.

biencoi

Tài xế O-H
Nhưng mà côn còn bắt mạnh không bạn
côn còn bắt mạnh bạn ak,
[MERGETIME="1415255916"][/MERGETIME]
Tôi cũng đang đi xe ex2010 côn tay. Xe bạn theo tôi ko có lỗi gì. Chỉ cần tăng xích + tra dầu + tăng dây côn cho nó cắt hết được côn. Trong 3 cái đó thì tăng xích tưởng đơn giản nhưng là đòi hỏi kinh nghiệm vì nếu căng quá sẽ phá có khi cả bạc càng. Mà chỉ hơi trùng là lại cạch cạch. Tôi thường để ở mức 2người ngồi tại chỗ trên xe màvxích vừa thẳng là ok vì khi ko tải nó lại trùng lại 1tý. Nếu xích đang khô thì bạn nên tra dầu trước, đi khoảng vài km rồi mới tăng.
có khi nào minh côn số chưa nhịp nhàng
[MERGETIME="1415255922"][/MERGETIME]
có khi nào minh côn số chưa nhịp nhàng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên