Hyundai Quảng Ninh đang cần tuyển:

thanhco1983
Bình luận: 46Lượt xem: 4,399

thanhco1983

Tài xế O-H
máy gầm điện lương ntn hả cụ?
- Thay thế được hầu hết các chi tiết phần gầm: như phanh, lái: 3.5-4.5 triệu
- Đại tu động cơ, hộp số độc lập 1 mình, chuẩn đoán tiếng kêu, thay thế được hầu hết chi tiết gầm: ~6 triệu
- Đọc được dữ liệu máy chuẩn đoán để bắt bệnh xe. Hoặc kỹ thuật viên chuẩn đoán, sửa chữa ~8 triệu
- Sơn: Làm nền hoặc chỉ pha được các màu đơn giản như 208, 202 . . .thì 4 triệu
- Sơn: Làm nền, pha và bắn được tất cả các màu như: 4T8.... 10-12 triệu. Quây 1 con xe xước nhỏ trong vòng 2 ngày cả đánh bóng thì em yêu cụ luôn

cụ nhé. Nói chung còn tùy thuộc rất nhiều yếu tố nữa. osake cụ
[MERGETIME="1415359289"][/MERGETIME]
Thế ra bác làm cho hãng à?
Em làm cho Toy 3.5 năm, Hyundai 1.5 năm, học ở Honda 0.5 năm, Mer 0.5 năm mà vẫn ngu ngu. Troll
[MERGETIME="1415359297"][/MERGETIME]
Em làm cho Toy 3.5 năm, Hyundai 1.5 năm, học ở Honda 0.5 năm, Mer 0.5 năm mà vẫn ngu ngu. Troll
[MERGETIME="1415359316"][/MERGETIME]
Em làm cho Toy 3.5 năm, Hyundai 1.5 năm, học ở Honda 0.5 năm, Mer 0.5 năm mà vẫn ngu ngu. Troll :mad:
[MERGETIME="1415359342"][/MERGETIME]
Em làm cho Toy 3.5 năm, Hyundai 1.5 năm, học ở Honda 0.5 năm, Mer 0.5 năm mà vẫn ngu ngu. Troll :mad:

hoapro

Tài xế O-H
- Thay thế được hầu hết các chi tiết phần gầm: như phanh, lái: 3.5-4.5 triệu
- Đại tu động cơ, hộp số độc lập 1 mình, chuẩn đoán tiếng kêu, thay thế được hầu hết chi tiết gầm: ~6 triệu
- Đọc được dữ liệu máy chuẩn đoán để bắt bệnh xe. Hoặc kỹ thuật viên chuẩn đoán, sửa chữa ~8 triệu
- Sơn: Làm nền hoặc chỉ pha được các màu đơn giản như 208, 202 . . .thì 4 triệu
- Sơn: Làm nền, pha và bắn được tất cả các màu như: 4T8.... 10-12 triệu. Quây 1 con xe xước nhỏ trong vòng 2 ngày cả đánh bóng thì em yêu cụ luôn

cụ nhé. Nói chung còn tùy thuộc rất nhiều yếu tố nữa. osake cụ
[MERGETIME="1415359289"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1415359297"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1415359316"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1415359342"][/MERGETIME]

rõ ràng,rành mạch,e yêu phong cách của bác.nếu tin này mà đăng khoảng 1 năm về trước thì e xin bác 1 vé,hi.bác mở xưởng riêng à

thanhco1983

Tài xế O-H
rõ ràng,rành mạch,e yêu phong cách của bác.nếu tin này mà đăng khoảng 1 năm về trước thì e xin bác 1 vé,hi.bác mở xưởng riêng à
Mình làm thuê cho hãng Hyundai mà
[MERGETIME="1415362859"][/MERGETIME]
Êu, bác giỏi thế, thảo nào bác có bài về Camry hybrid
Em theo học mót nghề của Ông Anh, chứ cho em làm thì em chịu rồi. Có tài liệu đọc và hiểu chút xíu, bảo nó ở đâu trên xe thì biết, tháo ra ntn thì em toi ngay.
[MERGETIME="1415362885"][/MERGETIME]
Em theo học mót nghề của ông Anh, chứ cho em làm thì em chịu rồi. Có tài liệu đọc và hiểu chút xíu, bảo nó ở đâu trên xe thì biết, tháo ra như thế nào thì em toi ngay.
[MERGETIME="1415362890"][/MERGETIME]
Em theo học mót nghề của ông Anh, chứ cho em làm thì em chịu rồi. Có tài liệu đọc và hiểu chút xíu, bảo nó ở đâu trên xe thì biết, tháo ra như thế nào thì em toi ngay.
[MERGETIME="1415362931"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1415362965"][/MERGETIME]
Em theo học mót nghề của ông Anh, chứ cho em làm thì em chịu rồi. Có tài liệu đọc và hiểu chút xíu, bảo nó ở đâu trên xe thì biết, tháo ra như thế nào thì em chết chắc.
[MERGETIME="1415363136"][/MERGETIME]
Em mà giỏi được như thế thì em đã lên thần, được học nhưng...không biết làm. Bảo em chi tiết nào nằm ở khu vực nào thì biết sơ sơ, đọc tài liệu thì biết tí, chứ bảo em tháo nó ra thì chắc chắn là không ...biết tháo ntn. Hi

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Em làm được đồng sơn điện máy
Sơn các màu bằn được hết
Gò nắn vvoá mọt
Sử dựng máy chuản đoán các hãng
Lộn gầm các dòng xe
Hiện tại lưong 50 triệu
Một năm
Về chỗ cụ lương em mấy lốp cụ em đang làm hà thuyên 2 về chỗ cụ bao km

thanhco1983

Tài xế O-H
Em mà giỏi được như thế thì em đã lên thần, được học nhưng...không biết làm. Bảo em chi tiết nào nằm ở khu vực nào thì biết sơ sơ, đọc tài liệu thì biết tí, chứ bảo em tháo nó ra thì chắc chắn la
Em làm được đồng sơn điện máy
Sơn các màu bằn được hết
Gò nắn vvoá mọt
Sử dựng máy chuản đoán các hãng
Lộn gầm các dòng xe
Hiện tại lưong 50 triệu
Một năm
Về chỗ cụ lương em mấy lốp cụ em đang làm hà thuyên 2 về chỗ cụ bao km
Cụ đa tài thế thì em trả sao được. Bên đấy có thằng cu em Thông máy nó vẫn đang làm hả cụ

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
Em mà giỏi được như thế thì em đã lên thần, được học nhưng...không biết làm. Bảo em chi tiết nào nằm ở khu vực nào thì biết sơ sơ, đọc tài liệu thì biết tí, chứ bảo em tháo nó ra thì chắc chắn la

Cụ đa tài thế thì em trả sao được. Bên đấy có thằng cu em Thông máy nó vẫn đang làm hả cụ
Vậy quen biết nhau rồi hhihi có nó vẫn làm mà cụ em tên trọng cụ tên thành ah
Cụ làm hyundai quang hanh ah

thanhco1983

Tài xế O-H
Vậy quen biết nhau rồi hhihi có nó vẫn làm mà cụ em tên trọng cụ tên thành ah
Cụ làm hyundai quang hanh ah
Thông vs mình trước cùng làm Toy bạn ạ
[MERGETIME="1415378455"][/MERGETIME]
Còn em theo nghề 8 năm rùi mà vẫn thấy bất lực..... nhiều khi muốn bo? nghe quá..... bác cho em xin cai địa chỉ .... thinh thoảng em ghé qua chơi ....
Hic mình cũng chán nghề rồi. Thực ra thì đây cũng ko phải nghề của mình, mình thích làm tàu hơn
[MERGETIME="1415378500"][/MERGETIME]
Còn em theo nghề 8 năm rùi mà vẫn thấy bất lực..... nhiều khi muốn bo? nghe quá..... bác cho em xin cai địa chỉ .... thinh thoảng em ghé qua chơi ....
Hic mình cũng chán nghề rồi. Thực ra thì đây cũng ko phải nghề của mình, mình thích làm tàu hơn
Hê, ok. Mình làm ở Hyundai Quảng Ninh (0987635686) Rảnh ghé qua chỗ mình

thanhco1983

Tài xế O-H
cụ cho em hỏi là có phỏng vấn gì không ah cụ
Báo cáo cụ. Cố vấn Dịch vụ thì cần phỏng vẫn. Chứ ae thợ phỏng vấn thì có ích gì đâu. Đưa 1 bài test quy trình, kiến thức cơ bản về ô tô là ok. Còn làm thực tế là chính 1 tháng là biết khả năng của nhau để đàm phán lại lương mà
[MERGETIME="1415457330"][/MERGETIME]
chỗ bác xa quá nếu ơ ninh bỉnh em xin bác môt chân
Hê, vậy khi nào về Ninh Bình chơi tôi ghé chỗ bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên