bugi

M
Bình luận: 5Lượt xem: 1,738

lehuyvu79

Tài xế O-H
ote="minhduongs2oto, post: 313859, member: 166362"]Bugi xe fiat mình mơ ra nó bị dứt chân ở trong hỏi tại sao[/quote
Dòng xe fiat trước khi mở buri bạn phải vệ sinh sạch lỗ buri vì cát vào lỗ này nhiều nên khi bạn bỏ tuýp buri vào không ôm sát chân buri hoặc để tuýp mở bị nghiêng nên bị đứt chân. Cách lấy phần chân còn lại ra thì bạn dùng mũi khoan 14ly khoan thẳng tâm buri thì vành ngoài của buri sẽ đứt ra còn lại phần ren bạn lấy cây dũa 3 cạnh hay vật nào 3 cạnh cũng được đóng nhẹ vào rồi vặn ra . Xe fiat siena hay bị trường hợp này nhất.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
ote="minhduongs2oto, post: 313859, member: 166362"]Bugi xe fiat mình mơ ra nó bị dứt chân ở trong hỏi tại sao[/quote
Dòng xe fiat trước khi mở buri bạn phải vệ sinh sạch lỗ buri vì cát vào lỗ này nhiều nên khi bạn bỏ tuýp buri vào không ôm sát chân buri hoặc để tuýp mở bị nghiêng nên bị đứt chân. Cách lấy phần chân còn lại ra thì bạn dùng mũi khoan 14ly khoan thẳng tâm buri thì vành ngoài của buri sẽ đứt ra còn lại phần ren bạn lấy cây dũa 3 cạnh hay vật nào 3 cạnh cũng được đóng nhẹ vào rồi vặn ra . Xe fiat siena hay bị trường hợp này nhất.
- Bác chuyên Fiat à?
- Cho phép tôi bổ sung cho bài tôi ở trên: xe đểu

sunt808

Tài xế O-H
Bugi xe fiat mình mơ ra nó bị dứt chân ở trong hỏi tại sao
trước em có gặp chiết mêcông đời cổ chủ xe thay bugi đểu (loại25k hay sao đó) xe sưởi một thời gian cái đầu bugi ( chỗ nóng ấy)bị nỗ ra như bông hoa luôn, dù tháo hết ren nhưng không lấy ra được và phải nhờ đến thợ máy.như một số nguyên nhân bác cái bánh xe đưa ra thì không biết vì một nguyên nhân nào đó làm cho bugi sưởi quá lâu có dẫn tới việc này không,mong các bác chỉ bảo là ta nên tháo bugi lúc xe còn nóng máy hay xe nguội rồi ta mới tháo bugi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên