daewoo lanos

phandikhanh
Bình luận: 7Lượt xem: 1,353

phandikhanh

Tài xế O-H

cac bac e dang lam con daewoo lanos 2005 no bao the nay e khong biet sau luon kiem tra mass con day du.thang roi lam mot xe thi bi sua hop so wen rap day masss con em nay thi ha ho so roi cung bao vay ma e kiem tra thi day masss day du dung may xoa loi khong duoc luc nao cung noi check. mong cac bac jup do e.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
View attachment 28136
cac bac e dang lam con daewoo lanos 2005 no bao the nay e khong biet sau luon kiem tra mass con day du.thang roi lam mot xe thi bi sua hop so wen rap day masss con em nay thi ha ho so roi cung bao vay ma e kiem tra thi day masss day du dung may xoa loi khong duoc luc nao cung noi check. mong cac bac jup do e.
kiểm tra nguồn bị chạm đâu rồi bác ơi. khoanh vùng đã làm và tìm bệnh em nó đi. cẩn thận ECM tèo đó cụ nhé.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
bây jo e còn nghĩ đến ecm thui bác thất tình tìm mass nguyên một ngày rồi động cơ chạy bình thường không vấn đề j hết cụ ah em này bệnh nặng thật
cụ nói rõ trước khi bị bác đã làm gì và có bị lỗi này chưa? như trên máy báo lỗi ECU, chạm mass ở quạt, chạm dương ở van EGR và Van bình than hoạt tính. lỗi ECU hộp số. xe này số tự động hả bác? em sợ trong quá trình làm bác để chạm điện hay bắt lộn cọc bình ấy chứ.

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
View attachment 28136
Cụ viết không có dấu làm nhà cháu dịch méo hết cả mồm mà cũng không hiểu được cụ định nói gì .

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
View attachment 28136
Việc đầu tiên bác cần làm là viết cho đàng hoàng. Viết không dấu, tôi chán chẳng muốn đọc, chứ nói gì đến việc nghĩ hộ cho bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên