prado bị òa ga

T
Bình luận: 17Lượt xem: 2,271

tranvantoi

Tài xế O-H
chúc các cụ một buổi tối vui vẻ.nhờ các cụ tư vấn giúp em con prado đời 2008 nó bị bệnh òa ga hơn 1000v/p nếu đánh lái thì nó lại òa lên 1300v/p để một lúc lại về hơn 1000 v/p.em cắm máy thì không thấy lổi gì.em vệ xinh họng ga bu gi béc phun.van hằng nhiệt em củng thay thử.vẩn không an thua gì.mà đi xưởng khác thị họ bảo với khách là thay ô bướm nhưng khách không tin nên về xương em kiểm tra lại cho chắc chắn.cụ nào có cách reset bướm ga giúp em với a.em dùng máy techstream a.mới đùng nên em chưa biết reset thế nào.mong các cụ giúp em với ạ. em xin cảm ơn

tranvantoi

Tài xế O-H
hôm nay em tháo cọc bình rồi không có gì thay đổi.chiều nay em khoan 6 con ốc vít ở bướm ga ra đặt lại cho nó.củng thấy hơi ổn.ga lăng ty 700;800 v/p lúc nóng máy,không biết có được lâu không.hay lại phải thay ổ bướm ga.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
hôm nay em tháo cọc bình rồi không có gì thay đổi.chiều nay em khoan 6 con ốc vít ở bướm ga ra đặt lại cho nó.củng thấy hơi ổn.ga lăng ty 700;800 v/p lúc nóng máy,không biết có được lâu không.hay lại phải thay ổ bướm ga.
Bác có thể mô tả kỹ là bác đã đặt như thế nào sau khi đã tháo tung nó ra được không

tranvantoi

Tài xế O-H
xe này làm gì có van không tải cụ.cụ nhầm xê khác không
[MERGETIME="1416582444"][/MERGETIME]
đặt không an thua gì các các cụ a.chiều nay khách mang xe đến bảo chay tầm 20km là bị ga lăng ty không ổn định cứ lên xuống thất thường không không ổn định.chác phải thay mới cho hết chứ trả xe ngày lai quoay lại thế này thì mệt mỏi lắm.hôm nay khách bảo trước lứ vào xưởng em thì đã vào hảng cài lại không được.hẳng phán thay rồi.thôi mai thay cho lành thôi.mà các bác cho em hỏi thay xong có phài cài gị nửa không hay cứ lắp vào la ok thôi a,
[MERGETIME="1416582569"][/MERGETIME]
đặt không ăn thua gì các các cụ a.chiều nay khách mang xe đến bảo chạy tầm 20km là bị ga lăng ty không ổn định cứ lên xuống thất thường không không ổn định.chác phải thay mới cho hết chứ trả xe ngày lại qoay lại thế này thì mệt mỏi lắm.hôm nay khách bảo trước lúc vào xưởng em thì đã vào hãng cài lại không được.hẳng phán thay rồi.thôi mai thay cho lành thôi.mà các bác cho em hỏi thay xong có phải cài nữa không hay cứ lắp vào la ok thôi a,
[MERGETIME="1416582590"][/MERGETIME]
đặt không ăn thua gì các các cụ a.chiều nay khách mang xe đến bảo chạy tầm 20km là bị ga lăng ty không ổn định cứ lên xuống thất thường không không ổn định.chác phải thay mới cho hết chứ trả xe ngày lại qoay lại thế này thì mệt mỏi lắm.hôm nay khách bảo trước lúc vào xưởng em thì đã vào hãng cài lại không được.hẳng phán thay rồi.thôi mai thay cho lành thôi.mà các bác cho em hỏi thay xong có phải cài nữa không hay cứ lắp vào la ok thôi a,
[MERGETIME="1416582677"][/MERGETIME]

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên