Làm dàn đầu xe wave Trung Quốc

hihihaha
Bình luận: 9Lượt xem: 1,990

ninhxemay

Tài xế O-H
bị hỏng ren thì bạn ta rôren tô lên rồi cây ác rèn vào là được bi o vi tri lay hoi kho lam tren do co 4 cay oc giu hoi va day bo thi cay phia duoi ben tay phai dua dau len dau bo

hihihaha

Tài xế O-H
bị hỏng ren thì bạn ta rôren tô lên rồi cây ác rèn vào là được bi o vi tri lay hoi kho lam tren do co 4 cay oc giu hoi va day bo thi cay phia duoi ben tay phai dua dau len dau bo
cảm ơn bn, mà dưới bên phải là phí buri hay phía sên cam vậy vì tùy theo hướng ngồi nữa.
với lại khi tháo ra trên 4 cặp đũa có 3 ống sắt ngắn để định vị vậy nó có 3 ống hay 4 ống và nằm ở những cây nào,, ,giúp mih luôn nha. vì chuẩn bị rã ra làm lại. ..hi SIEUXEOTOHUI

Tranhoaison

Tài xế O-H
sẵn tiện cho e hỏi 4 cây đũa thì cây nào dẫn nhớt vậy, lâu quá không đụng quên hết. ..hì :)))
Con dầu là con có long đen bằng đồng ở bên dưới phía có bugi bạn ạ ...bạn ra hiệu bán pụ tùng mua cả bộ đũa về thay vào ..giá có 30k một bộ ..cả đũa cả ecu bắt luôn làm gì đi tiện cho phiền ..tiền bằng mua mới

hihihaha

Tài xế O-H
Con dầu là con có long đen bằng đồng ở bên dưới phía có bugi bạn ạ ...bạn ra hiệu bán pụ tùng mua cả bộ đũa về thay vào ..giá có 30k một bộ ..cả đũa cả ecu bắt luôn làm gì đi tiện cho phiền ..tiền bằng mua mới
mua bộ đũa mới mà chân ren trên lốc máy tuôn hết rồi sao gắn được hả bác???

Tranhoaison

Tài xế O-H
thank bác nhìu nhazz. ..à mà 4 cây đũa có 3 ống sắt ngắn vậy vị trí lắp của nó là những cây nào vậy bác hay nó có 4 cây :D CUOPXEOTOHUI, ,bác thông cảm e được đào tạo chưa đến nơi nên ....o_O
Nó được gọi là acgo lắp 2 cái bên xích cam ..cái còn lại lắp vào bên có long đen bằng đồng đó bac s

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên