gầm xe máy ware bị chảy dầu

D
Bình luận: 15Lượt xem: 11,056

tienphampro

Tài xế O-H
Cụ xem có phải do con ốc rốn dầu ko vậy?nếu ko phải thì cụ vs sạch sẽ xem nó chảy ở đâu thì xử lý.nhưng e vẫn nghiêng về giả thiết chảy ở rốn dầu

tienphampro

Tài xế O-H
ko phải chảy dầu ở ốc xả dầu cụ ạ.mà em thấy nó chảy ở gần ốc xả dầu j

ốc xả dầu vs gioăng lốc giữa thì mik biết .nhưng lốc bên phải thì mik chưa rõ lắm là nó nằm ở đâu mông cụ nói rõ hơn
Giữa hai cái bưởng mà cụ tháo ra thay má côn ý.nó có cái gioăng ở giữa.chắc chảy ở đó

doducdao92

Tài xế O-H
em thanks các cụ hum nay em chỉnh dc rui .nó bị lỏng con ốc ở gần ốc xả dầu ý con ốc 14 ý các cụ ạ .em vặn chặt vào là ko thấy chảy nữa , em ko biết ốc đấy là ốc gì và có tác dụng gì nữa.các cụ nào biết mong dc chỉ giáo vs ạ

zenauto

Tài xế O-H
Tháo con ốc đó ra bạn sẽ thấy một cái lò xo, công dụng là để tăng sên cam. còn cơ cấu tăng như thế nào thì nào có dịp bạn mở bên phần lốc để ra sẽ thấy.

sunt808

Tài xế O-H
em thanks các cụ hum nay em chỉnh dc rui .nó bị lỏng con ốc ở gần ốc xả dầu ý con ốc 14 ý các cụ ạ .em vặn chặt vào là ko thấy chảy nữa , em ko biết ốc đấy là ốc gì và có tác dụng gì nữa.các cụ nào biết mong dc chỉ giáo vs ạ
đó là con ốc dùng để tăng sên cam đó bác , nó gồm một lò xo và một cái ti để đẩy và để làm căng sên cam đó bác.

truyenminh705

Tài xế O-H

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên