Ford ranger 2.2 đời 2012 báo lỗi

L
Bình luận: 12Lượt xem: 1,435

lamhong

Tài xế O-H
may tinh cua em dang co van de ve go tieng viet nen cac bac doc co gang dich ho em na.tinh hinh la em co con ford ranger 2.2 doi 2012 bi loi khi chay toc do tren 60km/h la cai den bao loi he thong chuyen dong sang va den chek sang.em ko co may doc nen ko biet bi o dau.vay hoi xem co bac nao gap roi thi mach em voi.em da xem cac duong day va dau so van ok

phaocoi

Tài xế O-H
may tinh cua em dang co van de ve go tieng viet nen cac bac doc co gang dich ho em na.tinh hinh la em co con ford ranger 2.2 doi 2012 bi loi khi chay toc do tren 60km/h la cai den bao loi he thong chuyen dong sang va den chek sang.em ko co may doc nen ko biet bi o dau.vay hoi xem co bac nao gap roi thi mach em voi.em da xem cac duong day va dau so van ok
Xe bác là 2 cầu hay một cầu ? Nếu 2 cầu coi lại cái mô tơ cài cầu xem thế nào?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
- Bác nên mua, hoặc mượn 1 cái máy chẩn đoán về mà đọc
- Khi đạt 60km/h thì đèn sáng, thế giảm tốc độ xuống thấp thì có tự tắt không?

lamhong

Tài xế O-H
cai den chek thi do loc dau nhot ban em da thay va het.con cai den bao loi he thong chuyen dong la lai noi dung xe tat may de l;ai thi het.em chua gjam lam j ca vi dong xe for em ko thao lam

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên