lancyty

T
Bình luận: 13Lượt xem: 1,112

truongbg01

Tài xế O-H
hôm nay em gặp con lancyty đx 2010 điều hòa không ổn định lực động luc dong luc ngat .đã ngất thì rất khó đóng lại .thở điều hòa đã kiểm tra giàn nóng lốc điện tới lộc điện tới lộc đều ok
em cầm máy quét thì có lời văn áp suất hiệu điện thế cao .xoa thì hết .cho nó không tải bật điều hòa cả buổi không sao nhưng trả xe cho khách chạy thì chỉ được khoảng 30p là bệnh lại tái phát .xe mới thay van hằng nhiệt các bác nhà .em đã vệ sinh cái cảm biến do và cái cảm biến ngoài trời rùi
bac nao co kinh nghiem chi em voi

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
không hiểu thì thôi thì đừng đọc nữa .đừng đem cái giọng bắt bẻ nhau ở đây
Chào cụ !
Vấn đề ở đây không phải là bắt bẻ , cụ muốn sửa xe thì ít nhất cái cụ phải biết cụ đang sửa cái xe gì ? cụ xem lại cái bài viết của cụ xem người khác đọc từ tiêu đề đến nội dung có hiểu cụ đang nói gì không ?

hôm nay em gặp con lancyty đx 2010 điều hòa không ổn định lực động luc dong luc ngatã ngất thì rất khó đóng lại .thở điều hòa đã kiểm tra giàn nóng lốc điện tới lộc điện tới lộc đều okem cầm máy quét thì có lời văn áp suất hiệu điện thế cao .xoa thì hết .cho nó không tải bật điều hòa cả buổi không sao nhưng trả xe cho khách chạy thì chỉ được khoảng 30p là bệnh lại tái phát .xe mới thay van hằng nhiệt các bác nhà .em đã vệ sinh cái cảm biến do và cái cảm biến ngoài trời rùi bac nao co kinh nghiem chi em voib

PS : Để trở thành một "thằng thợ" rất dễ , nhưng để trở thành một "người thợ" rất khó !

Đọc lại luật giao thông trên O-H : http://www.oto-hui.com/threads/noi-quy-tham-gia-giao-thong-tren-o-h-update-21-11-2013.62930.html
Xem kỹ điều 1 và điều 3 nội quy nhé !

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
không hiểu thì thôi thì đừng đọc nữa .đừng đem cái giọng bắt bẻ nhau ở đây
- Bác sai rồi đấy, bác viết sai tên xe mà lại bắt người ta hiểu đúng thì có công bằng không. Đã thế lại lớn tiếng mắng người ta. Tôi mà làm quản trị thì chắc chắn xóa bài. Mình làm xe mà không biết nổi cái tên xe, chứng tỏ không quan tâm đúng mức với xe, với công việc. Kiểu đó mãi lẹt đẹt thôi, bác nên thay đổi
- Còn về cái xe, thay lốc, thay lọc, vệ sinh đường ống đi. Vì không biết chính xác xe gì, nên chỉ đoán là lốc điều khiển qua van điện.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
- Bác sai rồi đấy, bác viết sai tên xe mà lại bắt người ta hiểu đúng thì có công bằng không. Đã thế lại lớn tiếng mắng người ta. Tôi mà làm quản trị thì chắc chắn xóa bài. Mình làm xe mà không biết nổi cái tên xe, chứng tỏ không quan tâm đúng mức với xe, với công việc. Kiểu đó mãi lẹt đẹt thôi, bác nên thay đổi
- Còn về cái xe, thay lốc, thay lọc, vệ sinh đường ống đi. Vì không biết chính xác xe gì, nên chỉ đoán là lốc điều khiển qua van điện.
hehe bác khoadongluc hú hồn rồi. mới nói vài câu đã bị bác chủ cho viên C sủi rồi. bác này chắc mở hàng cho bác khoadongluc nè:D. bác ấy nói đùng bắt bẻ nhau ở đây với nhà của bác ấy phải.
hôm nay em gặp con lancyty đx 2010 điều hòa không ổn định lực động luc dong luc ngat .đã ngất thì rất khó đóng lại .thở điều hòa đã kiểm tra giàn nóng lốc điện tới lộc điện tới lộc đều ok
em cầm máy quét thì có lời văn áp suất hiệu điện thế cao .xoa thì hết .cho nó không tải bật điều hòa cả buổi không sao nhưng trả xe cho khách chạy thì chỉ được khoảng 30p là bệnh lại tái phát .xe mới thay van hằng nhiệt các bác nhà .em đã vệ sinh cái cảm biến do và cái cảm biến ngoài trời rùi
bac nao co kinh nghiem chi em voi
cụ thử bỏ van hằng nhiệt cũ vào xem lốc có đóng không? bác vệ sinh cảm biến gió kỹ chưa? chắc nó đang bẩn đấy.DU HI OTOHUI

dtdk17

Tài xế O-H
hehe bác khoadongluc hú hồn rồi. mới nói vài câu đã bị bác chủ cho viên C sủi rồi. bác này chắc mở hàng cho bác khoadongluc nè:D. bác ấy nói đùng bắt bẻ nhau ở đây với nhà của bác ấy phải.

cụ thử bỏ van hằng nhiệt cũ vào xem lốc có đóng không? bác vệ sinh cảm biến gió kỹ chưa? chắc nó đang bẩn đấy.DU HI OTOHUI
không phải thay lại đâu.tự họ làm ra bệnh đấy.cái này làm xương lắm cụ ạ

dtdk17

Tài xế O-H
tụi hàn quốc làm ra bệnh hả cụ?
không cụ ạ.tự người thợ làm ra bệnh này
[MERGETIME="1417587755"][/MERGETIME]
hôm kia ở bắc giang có ông anh cũng gọi cho em cái bệnh này,và em đã chỉ cho ồng ấy.và đã xong cụ ạ.chắc vẫn là em này thì phải
[MERGETIME="1417587780"][/MERGETIME]
hôm kia ở bắc giang có ông anh cũng gọi cho em cái bệnh này,và em đã chỉ cho ồng ấy.và đã xong cụ ạ.chắc vẫn là em này thì phải

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Nó bị làm sao vậy, bác? Sao lại do thợ?

dtdk17

Tài xế O-H
hôm kia ở bắc giang có ông anh cũng gọi cho em cái bệnh này,và em đã chỉ cho ồng ấy.và đã xong cụ a
Nó bị làm sao vậy, bác? Sao lại do thợ?
bệnh của nó là...khi thay van hằng nhiệt.đổ nước vào thì phải xả e nước.loại này ko xả e thì sẽ bị xôi nước.dẫn đến nóng máy,mà nóng máy thì h/t sẽ cắt điều hòa,nên mới có hiện tượng như vậy.em làm nhiều rồi.lên chia sẻ cho ae bít chút thui.có gì sai mong các cụ bỏ qua
[MERGETIME="1417593592"][/MERGETIME]
hôm kia ở bắc giang có ông anh cũng gọi cho em cái bệnh này,và em đã chỉ cho ồng ấy.và đã xong cụ a

bệnh của nó là...khi thay van hằng nhiệt.đổ nước vào thì phải xả e nước.loại này ko xả e thì sẽ bị xôi nước.dẫn đến nóng máy,mà nóng máy thì h/t sẽ cắt điều hòa,nên mới có hiện tượng như vậy.em làm nhiều rồi.lên chia sẻ cho ae bít chút thui.có gì sai mong các cụ bỏ qua
100% là bệnh này các cụ ạ.

dinhchu

Tài xế O-H

[MERGETIME="1417593592"][/MERGETIME]

100% là bệnh này các cụ ạ.
Cụ chia se hay quá. E bên phụ tùng ko biết gì về kỹ thuật.E thấy bác tư vấn như vậy rất hữu ích ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên