camry 2007 cần giúp đỡ

manhquang0902
Bình luận: 61Lượt xem: 5,452

manhquang0902

Tài xế O-H
E chưa tháo em này bao giờ, em này có phải tháo hết taplo ra ko bác hay giống những em camry đời thấp hơn la chi cần tháo cốp đựng đồ trên taplo rồi thêm một vài thao tác nữa la lấy giàn lạnh ra dc ha bác ( kiểu như lấy giàn lạnh ma ko cần phải lấy cả hộp giàn lạnh )

hanhthuy1990

Tài xế O-H
E chưa tháo em này bao giờ, em này có phải tháo hết taplo ra ko bác hay giống những em camry đời thấp hơn la chi cần tháo cốp đựng đồ trên taplo rồi thêm một vài thao tác nữa la lấy giàn lạnh ra dc ha bác ( kiểu như lấy giàn lạnh ma ko cần phải lấy cả hộp giàn lạnh )
không. xe này tháo nguyên cụm taplo luôn. bê nguyên cả bộ khung xương nó ra luôn. đường có lấy theo kểu chỉ tháo bộ nhựa không mà phải tháo cả khung và dây điện để theo khung xương luôn đểnkhi lắp vào dễ.

manhquang0902

Tài xế O-H
không. xe này tháo nguyên cụm taplo luôn. bê nguyên cả bộ khung xương nó ra luôn. đường có lấy theo kểu chỉ tháo bộ nhựa không mà phải tháo cả khung và dây điện để theo khung xương luôn đểnkhi lắp vào dễ.
Em này số tư động nếu phải nhấc ca cụm taplo thi e cũng hơi run, cảm ơn bác nhé

manhquang0902

Tài xế O-H
Cụ mà ko nhớ thì làm vài kiểu ảnh.cho đỡ quên
Ý kiến hay! Thanks bác nhé
[MERGETIME="1417851143"][/MERGETIME]
Tháo nhiều chứ bác. Bác tháo taplo ra là tháo được tuốt
Tháo ra thì ok rồi, nhiều loai xe cũng phải tháo hét taplo mới lấy gian lạnh dc nhung vi em này e chưa lam bao giờ nên muốn các bác tu van truớc cho chac ăn, thanks bác
[MERGETIME="1417851408"][/MERGETIME]
Tháo ra thì ok rồi, nhiều loai xe cũng phải tháo hét taplo mới lấy gian lạnh dc nhung vi em này e chưa lam bao giờ nên muốn các bác tu van truớc cho chac ăn, thanks bác
[MERGETIME="1417851480"][/MERGETIME]

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Ý kiến hay! Thanks bác nhé
[MERGETIME="1417851143"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1417851408"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1417851480"][/MERGETIME]

Cứ mạnh dạn lên bác ạ, nó còn dễ hơn mấy con xe Đức đấy

viethungauto

Tài xế O-H
với 1 người thợ yêu nghề càng làm xe ngon càng khoái,cái gì không biệt thì hỏi,cẩn thận chụp thêm vài bức ảnh làm kỉ niệm ngon ngay mà lại sướng hê hê
cụ dobac quá cẩn thận đó không đến mức chụp vài bức làm kỉ niệm đâu mà làm vài chục bức ý chứ ?
theo em bác chủ thớt cứ bóc em táp lô đó ra đi cẩn thận giắc rợ dây điện cụ nhé

manhquang0902

Tài xế O-H
Không, nó không khác mấy con bác kể đâu, cứ đè ngửa ra rồi chén thôi
Bác cứ vui tính, cứ làm e nó như con gaí vậy ma đè ngửa ra. kaka
[MERGETIME="1417860878"][/MERGETIME]
với 1 người thợ yêu nghề càng làm xe ngon càng khoái,cái gì không biệt thì hỏi,cẩn thận chụp thêm vài bức ảnh làm kỉ niệm ngon ngay mà lại sướng hê hê
E cũng yêu nghề lăḿ đó chu, chi sướng nhất lúc mới vừa lam xong, mình đa giải phẫu dc một ca khó. Kaka
[MERGETIME="1417861143"][/MERGETIME]
cụ dobac quá cẩn thận đó không đến mức chụp vài bức làm kỉ niệm đâu mà làm vài chục bức ý chứ ?
theo em bác chủ thớt cứ bóc em táp lô đó ra đi cẩn thận giắc rợ dây điện cụ nhé
Bóc taplo thi e ko sợ, e chi sợ phan điện thôi, nhung dc các bac tu vấn e nghĩ e da đủ tu tin để đè ngửa e ý ra chén nhu bác cai banh xe noí rồi

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

E cũng yêu nghề lăḿ đó chu, chi sướng nhất lúc mới vừa lam xong, mình đa giải phẫu dc một ca khó. Kaka
Thì tất nhiên là lúc vừa xong là sướng rồi. Sau đó, lại thấy oải ngay mà, hê

viethungauto

Tài xế O-H

[MERGETIME="1417861143"][/MERGETIME]

Bóc taplo thi e ko sợ, e chi sợ phan điện thôi, nhung dc các bac tu vấn e nghĩ e da đủ tu tin để đè ngửa e ý ra chén nhu bác cai banh xe noí rồi
cụ cứ yên tâm nếu có thắc mắc gì về phần điện cụ cứ alo anh em có gì tư vấn và hỗ trợ cho cụ chuyên sửa chữa điện hộp điện xe ,điện thân vỏ, điện điều khiển cụ cứ inbox số này nhé 0166.9977.434

manhquang0902

Tài xế O-H

buiphongtran

Tài xế O-H
xe này em tháo cũng dc khoảng 30 con rùi em bảo bác 1 số điểm cần lưu ý nhe
1 táp lô bọn này rất mủn dễ bị sứt lắm bắc cẩn thận
2 tháo từ dưới tháo lên trên,xoáy tay đi số ra trước rùi cứ giật thẳng lên vì nó là lẫy mà
3Thaso bên ngoài chỗ gạt mưa cẩn thận không vỡ kính tháo cả cần gạt mưa và ốp dưới ra
4 hạ vô lăng xuống chứ đừng tháo rời,rút giắc túi khí màu vàng nhé
khi tháo dc táp lô ra ngoài thì tháo xương táp lô ra nhé một điều chú ý là bác cho dàn lạnh đi xuống dưới nhé chứ đi lên trên dễ vỡ kính lắm chúc bác thành công

manhquang0902

Tài xế O-H
Như thế là nhiều người mơ rồi đó, bác
Ko ai mơ ma dc đâu bác, ca 1 qúa trinh lâu dài va kho luyện lám bac ah
xe này em tháo cũng dc khoảng 30 con rùi em bảo bác 1 số điểm cần lưu ý nhe
1 táp lô bọn này rất mủn dễ bị sứt lắm bắc cẩn thận
2 tháo từ dưới tháo lên trên,xoáy tay đi số ra trước rùi cứ giật thẳng lên vì nó là lẫy mà
3Thaso bên ngoài chỗ gạt mưa cẩn thận không vỡ kính tháo cả cần gạt mưa và ốp dưới ra
4 hạ vô lăng xuống chứ đừng tháo rời,rút giắc túi khí màu vàng nhé
khi tháo dc táp lô ra ngoài thì tháo xương táp lô ra nhé một điều chú ý là bác cho dàn lạnh đi xuống dưới nhé chứ đi lên trên dễ vỡ kính lắm chúc bác thành công
Cảm ơn bác nhieu, nghe có vẻ giống em vios 2008 đúng ko bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên