xin giúp đỡ hệ thống điện fortuner

N
Bình luận: 11Lượt xem: 1,327

viethungauto

Tài xế O-H
đầu tư đi bác ơi làm một bộ chọn gói 4 phần mềm kia gds, huyndai gds,ondeman, aldata.. giá cũng hợp lý thôi mà đầy đư ra trò cụ à ,cụ cứ gọi vào số này nhé để được anh em tư vấn và hỗ trợ nhé cụ
0166.9977.434

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
các bác ơi, ai có hệ thống điện trên xe toyota fortuner 2010 không, cho em xin với, em đang làm đồ án mà kẹt quá. em xin cảm ơn trước ạ!
Đồ án về hệ thống điện á? Làm gì có cái đồ án vu vơ thế.Trên xe chưa thấy nói đến hệ thống điện bao giờ, mà các hệ thống thì dùng điện laị rất nhiều, bác phải nối cụ thể là hệ thống gì chứ

nguyenvannghi

Tài xế O-H
Đồ án về hệ thống điện á? Làm gì có cái đồ án vu vơ thế.Trên xe chưa thấy nói đến hệ thống điện bao giờ, mà các hệ thống thì dùng điện laị rất nhiều, bác phải nối cụ thể là hệ thống gì chứ
dạ đúng đó cụ ạ, em cần các sơ đồ mạch điện của các hệ thống trên xe, nên em mới nhờ các cụ giúp. cụ có giúp em nha!
[MERGETIME="1417919627"][/MERGETIME]
4 gói này khoảng bao nhiêu G hả bác.
đầu tư đi bác ơi làm một bộ chọn gói 4 phần mềm kia gds, huyndai gds,ondeman, aldata.. giá cũng hợp lý thôi mà đầy đư ra trò cụ à ,cụ cứ gọi vào số này nhé để được anh em tư vấn và hỗ trợ nhé cụ
0166.9977.434
dạ, cụ ơi, andeman em có rồi ạ, aldât thì máy em không chứa nội nên không cài được, trong ondamen không hề có xe 7 chỗ mà chi co xe 4 chỗ thôi a.

luyen_hybrid

Tài xế O-H
dạ đúng đó cụ ạ, em cần các sơ đồ mạch điện của các hệ thống trên xe, nên em mới nhờ các cụ giúp. cụ có giúp em nha!
[MERGETIME="1417919627"][/MERGETIME]

dạ, cụ ơi, andeman em có rồi ạ, aldât thì máy em không chứa nội nên không cài được, trong ondamen không hề có xe 7 chỗ mà chi co xe 4 chỗ thôi a.
nếu cụ dùng Ondemand cụ chọn xe tacoma prerunner nhé, mạch điện động cơ 2.7 là của fornuner.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên